ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 06 ਜੁਲਾਈ 2023

ਮੇਸ਼ – ਮੇਸ਼ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਪਦਉੱਨਤੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਵੱਖਰਾ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹਾਂਗੇ . ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਏਗੀਂ . ਆਕਰਸ਼ਕ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲਣਗੇ . ਵਾਰਤਾਵਾਂ ਹਿਤਕਰ ਹੋਣਗੀਆਂ . ਤੇਜੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਣਗੇ . ਜਿੱਤ ਦਾ ਭਾਵ ਵਧੇਗਾ . ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲਣਗੇ . ਸੱਬਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਸਮਰਥਨ ਰਹੇਗਾ . ਅਵਰੋਧ ਦੂਰ ਹੋਣਗੇ .

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ – ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਵਿਨਮਰਤਾ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ . ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਸਥਾਰ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ . ਕਮਾਈ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ . ਨਵੀ ਚਸ਼ਮਾ ਨਿਰਮਿਤ ਹੋਣਗੇ . ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਅਤੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਕਾਰਜ ਅਵਰੋਧ ਸੁਤੇ ਦੂਰ ਹੋਣਗੇ . ਸਾਹਸ ਪਰਾਕਰਮ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਸਰਗਰਮੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਗੇ . ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹਾਂਗੇ . ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਫ਼ੀਸਦੀ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ . ਸੰਪਰਕ ਸੰਵਾਦ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ .

ਮਿਥੁਨ – ਅਤੀਉਤਸਾਹ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ . ਅਕਾਰਣ ਹਸਤੱਕਖੇਪ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ . ਕਾਰਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੇਤੰਨਤਾ ਦਿਖਾਵਾਂ . ਸੂਝ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ . ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਓਗੇ . ਲੈਣਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹਾਂਗੇ . ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਅਨੁਪਾਲਨ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਕਰੀਬੀਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਮੰਨਣਗੇ . ਜਾਂਚ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁੜੇਂਗੇ . ਕੰਮਧੰਦਾ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਬਣਾਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ . ਧੈਰਿਆਵਾਨ ਅਤੇ ਜਾਗਰੁਕ ਰਹੇ . ਸਮਾਰਟ ਡਿਲੇ ਦੀ ਨੀਤੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ .

ਕਰਕ – ਭੂਮੀ ਭਵਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਬਿਹਤਰ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਸੰਬੰਧ ਸੰਵਰੇਂਗੇ . ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਟੀਮ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣਗੇ . ਸੱਬਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪਾਣਗੇ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਹਿਜ ਹੋਣਗੇ . ਸਥਿਰਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ . ਸ੍ਰੇਸ਼ਟ ਨਤੀਜਾ ਬਣਨਗੇ . ਮੁੱਲਵਾਨ ਖਰੀਦੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ . ਖਰਚ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ . ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਰਾਹਾਂ ਖੁਲੇਂਗੀ . ਸਾਂਝਾ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਵਣਜ ਵਪਾਰ ਰਫ਼ਤਾਰ ਲੈਣਗੇ . ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹਾਂਗੇ . ਅਨੁਬੰਧੋਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਰਹਾਂਗੇ .

ਸਿੰਘ – ਸਹਿਜ ਰਹੇ . ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਫ਼ੀਸਦੀ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ . ਬਹਿਸ ਵਿਵਾਦ ਅਤੇ ਅਕਾਰਣ ਦਲੀਲ਼ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ . ਨੀਤੀਗਤ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਲਗਾਤਾਰ ਉੱਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿਓ . ਸਮਾਂ ਪਰਬੰਧਨ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀਏ . ਬਜਟ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ . ਰੁਟੀਨ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ . ਕਰਿਅਰ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ . ਅਨੁਭਵੀਆਂ ਦੀ ਸੀਖ ਸਲਾਹ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਫੇਦਪੋਸ਼ ਠਗੋਂ ਵਲੋਂ ਜਾਗਰੁਕ ਰਹੇ . ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਚੇਤੰਨਤਾ ਲਾਵਾਂ . ਲੈਣਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਆਰਥਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਬੜਾਏੰਗੇ .

ਕੰਨਿਆ – ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ . ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਵਿਵਸਥਾ ਅਤੇ ਸੂਝ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ . ਵਾਣਿਜਿਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਦਿਖਾਓਗੇ . ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਭਰੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵਪਾਰ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣਨਗੇ . ਸੋਚ ਵੱਡੀ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਫ਼ੀਸਦੀ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ . ਜਵਾਨ ਬਿਹਤਰ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣਗੇ . ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਨੂੰਭੁਨਾਵਾਂ. ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਰਹੇਗਾ . ਲਕਸ਼ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਜਾਗਰੁਕ ਰਹਾਂਗੇ . ਪਰਬੰਧਨ ਸੰਵਰੇਗਾ . ਨਿਸੰਕੋਚ ਰਹਾਂਗੇ . ਸਮਾਰਟ ਵਰਕਿੰਗ ਅਪਨਾਏੰਗੇ .

ਤੁਲਾ – ਖਰਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਬਜਟ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ . ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਕੇ ਕਾਰਜ ਕਰੋ . ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਤਾ ਰਹੇਗੀ . ਸੌਦੇਬਾਜੀ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣਾਉਣਗੇ . ਅਨੁਬੰਧੋਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਰਟ ਡਿਲੇ ਦੀ ਨੀਤੀ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸੋਚ ਵਿਚਾਰਕੇ ਪਹਿਲ ਕਰਣਗੇ . ਥੋੜਾ ਬੋਲਣ ਵਾਲਾ ਬਣੇ ਰਹੇ . ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ . ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਪਰਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹਾਂਗੇ . ਜਿਦ ਹੈਂਕੜ ਅਤੇ ਭਾਵਾਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ . ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਨ ਰਹੇਗਾ . ਵਿਵਿਧ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਬਹੁਤ ਸੋਚਾਂ .

ਵ੍ਰਸਚਿਕ – ਨਿਸੰਕੋਚ ਰਹਾਂਗੇ . ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵਿਸਥਾਰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ . ਜਿੰਮੇਦਾਰੋਂ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਾਹਸ ਪਰਾਕਰਮ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉਂਦਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣਗੇ . ਵਾਣਿਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧਯੋ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਦਿਖਾਓਗੇ . ਸਹਿਯੋਗ ਦਾ ਭਾਵ ਰਹੇਗਾ . ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਭਰੋਸਾ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਵਿਵਿਧ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਆਵੇਗੀ . ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਮਨਭਾਉਂਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੰਭਵ ਹੈ . ਯੋਜਨਾ ਵਲੋਂ ਵਧਣਗੇ . ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਸਮਾਂ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲ ਕਰਣਗੇ .

ਧਨੁ – ਸਾਹਸ ਸੰਪਰਕ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ . ਚਹੁੰਓਰ ਸ਼ੁਭਤਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਰਹੇਗਾ . ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਹਿਫਾਜ਼ਤ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ . ਵਾਣਿਜਿਕ ਅਤੇ ਬੈਂਕਿੰਗ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਮੌਕੇ ਭੁਨਾਏੰਗੇ . ਜੱਦੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਕਾਰਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਰਹੇਗੀ . ਆਰਥਕ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹਾਂਗੇ . ਕਰਿਅਰ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ . ਉੱਤਮ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਭੇਂਟ ਹੋਵੇਗੀ . ਧਨਧਾਨਯ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਤੀ ਰਹੇਗੀ . ਜੀਵਨਸਤਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ .

ਮਕਰ – ਯੋਜਨਾਨੁਸਾਰ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ . ਆਧੁਨਿਕ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹਿਜ ਰਹਾਂਗੇ . ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਰਹੇਗਾ . ਬਾਣੀ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਰਹੇਗੀ . ਕਲਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਇੱਛਤ ਨਤੀਜਾ ਰਹਾਂਗੇ . ਕਰਿਅਰ ਉਛਾਲ ਉੱਤੇ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ . ਸੂਝ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਗੇ . ਚੇਤੰਨਤਾ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਸਹਿਜ ਰਹਾਂਗੇ . ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ . ਕੰਮਧੰਦਾ ਉਂਮੀਦ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ . ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ . ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੰਵਰੇਗਾ . ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਵਧੇਗੀ .

ਕੁੰਭ – ਲੁਭਾਵਨੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵਾਂ ਦੇ ਲਾਲਚ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਵਾਂ . ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਂਗੀ . ਕਾਰਜ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਵਿੱਚ ਜਾਗਰੁਕਤਾ ਰੱਖੋ . ਬਜਟ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਵਧਾਓ . ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਰਜ ਕਰਣਗੇ . ਵਾਣਿਜਿਕ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹਜਤਾ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਠਗੀ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ . ਅਨਾਵਸ਼ੰਇ ਗੱਲਾਂ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰੋ . ਅਫਵਾਹ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਵਾਂ . ਨੀਤੀ ਨਿਯਮ ਉੱਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿਓ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਹਿਜ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮੀ ਵਿਖਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ . ਨਰਮ ਰਹੇ .

ਮੀਨ – ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧਾ ਹੋਇਆ ਰਹੇਗਾ . ਫ਼ੈਸਲਾ ਸਮਰੱਥਾ ਵਧੇਗੀ . ਸਰਗਰਮੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਗੇ . ਵਿਵਿਧ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਰਫ਼ਤਾਰ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਕਾਰਜ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਕਰਣਗੇ . ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਕਮਾਈ ਉਂਮੀਦ ਵਲੋਂ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਰੱਸਤਾ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਾਰੇ ਦਾ ਨਾਲ ਸਮਰਥਨ ਪਾਣਗੇ . ਵਿਵਸਥਾ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤੀ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਕੰਮਧੰਦਾ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ . ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਗੇ . ਨਤੀਜਾ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਤੇਜ਼ੀ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਰੱਖਾਂਗੇ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *