ਜਲਦੀ ਵੇਖੋ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਲੈਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ,ਮੋਟਾ ਪੈਸਾ, 4 ਜੁਲਾਈ 2023 , ਮੰਗਲਵਾਰ

ਅੱਜ 4 ਜੁਲਾਈ, ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਅਸਾਧ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਸ਼ੁਕਲ ਪੱਖ ਦੀ ਪੰਜਵੀਂ ਤਰੀਕ ਸ਼ਾਮ 6:34 ਵਜੇ ਤੱਕ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਸ਼ਤੀ ਤਿਥੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ, ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ, ਵਿਆਹ ਆਦਿ ਲਈ ਅਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਕਾਰਜ, ਮਕਾਨ, ਦਫ਼ਤਰ, ਅਚੱਲ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ, ਨਸ਼ੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ

Aries ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਨਵੀਆਂ ਆਰਥਿਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਹਰ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ, ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲਣਗੇ।

ਟੌਰਸ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਧੀਆ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਡੈੱਡਲਾਕ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਾਥੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਦੁਸ਼ਮਣ ਪੱਖ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ।ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਜੇ ਦਾ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਾਹਲੀ ਰਹੇਗੀ, ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਸਾਥੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਨੰਦ ਰਹੇਗਾ, ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ-ਜਾਣਾ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਤੋਂ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

ਕੈਂਸਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ, ਦਿਨ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਲੰਘੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਵਿਚ ਪਏ ਬਿਨਾਂ ਸਮੇਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਅਤੇ ਅਧਿਆਪਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖਾਸ ਰਹੇਗਾ, ਸਨਮਾਨ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਲੀਓ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੇਤਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਚੁਣੌਤੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਖਰਚਾ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਫਲ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋਗੇ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ, ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਥਕਾਵਟ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ, ਆਲਸ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਪੱਖ ਸਾਹਮਣੇ ਕੋਈ ਚੁਣੌਤੀ ਖੜਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਬਰ ਰੱਖੋ।

ਤੁਲਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਲੱਗ ਜਾਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਲਾਗੂ ਕਰੋਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ, ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੀਡੀਆ ਕਰਮੀਆਂ ਅਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ

ਪਰ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਵਿੱਚ ਮਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ।

ਸਕਾਰਪੀਓ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਆਰਥਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗੀ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ, ਕੁਝ ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਕਰਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ, ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹਰ ਪੱਖੋਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਲਈ ਦਿਨ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਆਰਥਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਦਿਨ ਔਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਡਾਵਾਂਡੋਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੇ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਦਿਨ ਉਦਾਸੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ।ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ, ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋਵੇਗਾ।ਕਾਰੋਬਾਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਰਥਿਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਫਲਦਾਇਕ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜਿੱਥੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਲੈਂਡ ਬਿਲਡਿੰਗ ‘ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ, ਲਾਟਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕੁਝ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਵਿਵਾਦ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਸਿੱਧੇ ਜਾਂ ਅਸਿੱਧੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦਬਾਅ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਬਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਵਪਾਰਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਚਲਾਓ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਨੌਕਰੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *