ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 3 ਜੁਲਾਈ 2023, ਭੋਲੇ ਬਾਬਾ ਕਰਨਗੇ 3 ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ

ਚੰਦਰਮਾ ਅੱਜ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਧਨੁ ਵਿੱਚ ਸੰਚਾਰ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹਨ । ਨਾਲ ਹੀ ਪੂਰਵਾਸ਼ਾੜ ਨਛੱਤਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵੀ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਗ੍ਰਹਿ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਲੋਂ ਪੁਰਾਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਉਥੇ ਹੀ ਸਾਂਸਕ੍ਰਿਤੀਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ । ਸੋਮਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ , ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ . . .

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਕਰਿਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ , ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸੋਮਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਕਈ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੇਗਾ । ਕੰਮ ਧੰਧੇ ਦੇ ਸਮੇਂ ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਪਾਰਟੀਆਂ ਤੋਂ ਰੁਕੀ ਹੋਈ ਪੇਮੇਂਟ ਵਸੂਲੀ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਭੂਮੀ ਜਾਇਦਾਦ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਸਬੰਧੀ ਕੋਈ ਚਰਚਾ ਅੱਗੇ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਚੇਤੰਨਤਾ ਵਰਤੋ । ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕ ਅੱਜ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਆਮਦਨੀ ਵਾਧਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮੀਟਿੰਗ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ : ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਧੇਗੀ । ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਦਿਨ ਵਲੋਂ ਚਲਾ ਆ ਰਿਹਾ ਗਤੀਰੋਧ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਸਾਂਸਕ੍ਰਿਤੀਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ । ਸਾਇੰਕਾਲ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰਾ ਆਦਮੀਆਂ ਦਾ ਸੁਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਜਾਣਗੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਛਾਤੀ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਹਿਰਦਾ ਰੋਗੀ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ । ਦਵਾਈ ਸਬੰਧੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਉਪਾਅ : ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਉੱਤੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਕਾਲੇ ਤੀਲ ਮਿਲਾਕੇ ਅਰਪਿਤ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਮਹਾਮ੍ਰਤਿਉਂਜੈ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਪ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ।

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ
ਸ਼ੁਭ ਅੰਕ – 5

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *