ਜੁਲਾਈ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਲੈਕੇ ਆਇਆ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ

ਅੱਜ ਚੰਦਰਮਾ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਮੰਗਲ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੈ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਅੱਜ ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਬਾਰੇ ਪੰਡਿਤ ਰਾਕੇਸ਼ ਝਾਅ ਤੋਂ।

ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ:
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਚਰਚਾ ਅਤੇ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੌਦਾ ਫਸਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਬੋਲਣ ਨੂੰ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਹੈ, ਇਹ ਸਲਾਹ ਅੱਜ ਲਈ ਨਹੀਂ, ਅਗਲੇ 48 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਵੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅੱਜ:
ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਹਲਕਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਤਭੇਦ ਅਤੇ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਬਾਰੇ ਵੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਦੱਬੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਸਰਜਰੀ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਵੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ।

ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ: ਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *