ਸਵਰਗ ਦਾ ਦਰਵਾਜਾ ਖੁਲ ਚੁਕਿਆ ਹੈ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਆਂ , ਹੋ ਜਾਓ ਤਿਆਰ , ਜੁਲਾਈ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਲੈਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਹੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ

ਗੈਰ-ਅਨੁਕੂਲ ਅਤੇ ਲਚਕਦਾਰ ਹੋਣ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਘਰ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਸਮੇਤ ਜੀਵਨ ਦੇ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਤੋੜਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਬੌਧਿਕ ਫੈਕਲਟੀਜ਼ ਸ਼ਾਇਦ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ਨਾਲੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਕਸਤ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੂਰਜ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਅਧੀਨ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਹੋ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਘਰ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦਿੰਦੇ ਹੋ ਜੋ ਇੱਕ ਆਧੁਨਿਕ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਅਤਿ-ਆਧੁਨਿਕ ਉਪਕਰਨਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਵੇ।

ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਈਬਸ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਇੱਕ ਅਤਿ-ਆਧੁਨਿਕ ਸ਼ੈਲੀ ਦੀ ਸਜਾਵਟ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਵਿੱਚ ਅਸਾਧਾਰਨ, ਅਸਲੀ ਅਤੇ ਸਿਰਜਣਾਤਮਕ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਟੁਕੜੇ, ਨਵੀਨਤਮ ਅਤੇ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਘਰੇਲੂ ਉਪਕਰਣ, ਇਤਿਹਾਸਕ ਕਲਾਤਮਕ ਚੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ, ਦੂਰਬੀਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਖਗੋਲ ਵਿਗਿਆਨਿਕ ਯੰਤਰ ਅਤੇ ਕਿਤਾਬਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਾਇਲੇਟ ਜਾਂ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਨੀਲੇ ਦੇ ਮੋਨੋਕ੍ਰੋਮੈਟਿਕ ਸ਼ੇਡ ਤੁਹਾਡੀ ਜਗ੍ਹਾ ਲਈ ਢੁਕਵੇਂ ਰੰਗ ਵਿਕਲਪ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਦੇ ਮਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀ ਥਾਂ, ਜਾਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਬੰਧਤ ਹੋਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਡੀ ਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਸਲੇਟੀ ਅਤੇ ਅਲਟਰਾਮਾਰੀਨ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦੀਆਂ ਕੰਬਣੀਆਂ ਤੁਹਾਡੀ ਬੌਧਿਕ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਸੰਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇੱਕ ਓਵਰਡੋਜ਼ ਬਦਹਜ਼ਮੀ ਵਰਗੇ ਮਾੜੇ ਪ੍ਰਭਾਵਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਸਦਭਾਵਨਾ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ: ਠੰਢ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਤਿਉਹਾਰ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ, ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਨੂੰ ਸੋਨੇ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਦੇ ਸਜਾਵਟ ਨਾਲ ਸ਼ਿੰਗਾਰਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਚਿੰਨ੍ਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਗੁਣ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਦਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੇ ਹਨ।

ਕਮਾਈ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਰੰਗ: ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਕਵਾ ਦੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਊਰਜਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜਜ਼ਬ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਇਹ ਰੰਗ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਘਰ ਦੇ ਮਾਲਕਾਂ ਲਈ ਫਰਨੀਚਰ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਾਵਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਨਵੇਂ ਅਤੇ ਅਵੈਂਟ-ਗਾਰਡ ਫਰਨੀਚਰ ਪਸੰਦ ਹੋਣਗੇ ਜੋ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਲਿਖਣ ਵਾਲਾ ਡੈਸਕ ਤੁਹਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਵਧਾਏਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਪਚਾਰਕ ਲਿਖਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਹੇਵੰਦ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ: ਤੁਹਾਡੇ ਸੂਰਜ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ

ਕੁੰਭ ਘਰ ਦੇ ਮਾਲਕਾਂ ਲਈ ਊਰਜਾ ਦਾ ਤੱਤ
ਤੁਸੀਂ ਹਵਾ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦੇਣ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਪਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੋਚਣ, ਫੋਕਸ ਕਰਨ, ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਊਰਜਾ ਤੱਤ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਧੁਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਇਲਾਜ ਸੰਦ ਹੈ। ਜਾਪ ਕਰਨਾ, ਸੰਗੀਤ ਸੁਣਨਾ, ਇੱਕ ਸੰਗੀਤਕ ਸਾਜ਼ ਵਜਾਉਣਾ ਜਾਂ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਣ ਦੁਹਰਾਉਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਹਵਾ ਦੇ ਚੰਗਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਵਾਈਬ੍ਰੇਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਮਾਲਕ ਇੱਕ ਸੰਗੀਤ ਸਟੇਸ਼ਨ ਜਾਂ ਇੱਕ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਸੰਗੀਤ ਯੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਰੱਖ ਅਤੇ ਚਲਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਲਾਜ ਸੰਬੰਧੀ ਲਿਖਣਾ ਅਤੇ ਸਾਹ ਲੈਣ ਦੀਆਂ ਕਸਰਤਾਂ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹਨ। ਇਹਨਾਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਖੇਤਰ ਰਿਜ਼ਰਵ ਕਰੋ।

ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੁਦਰਤ
ਤਾਜ਼ੇ ਫੁੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਮੂਡ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਰੰਗੀਨ ਫੁੱਲ ਪ੍ਰਬੰਧ ਪੂਰੇ ਕਮਰੇ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਫੀ ਹੈ. ਨਾਲ ਹੀ, ਫੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਆਸਾਨ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕਮਰੇ ਦੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਬਸ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਕੇ, ਜਿਵੇਂ ਅਤੇ ਲੋੜ ਹੋਵੇ।

ਕੁੰਭ ਘਰ ਦੇ ਮਾਲਕਾਂ ਲਈ ਖੁਸ਼ਬੂਆਂ
ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ ਅਤੇ ਗੈਰ-ਰਵਾਇਤੀ ਹਨ. ਨਾਵਲ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ਬੂਆਂ ਤੁਹਾਡੀ ਬੁੱਧੀ ਨੂੰ ਉਤੇਜਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰੇਲੂ ਸੁਗੰਧਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸਾਹਸੀ ਹੋ। ਇੱਕ ਵਿਕਲਪ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ‘ਤੇ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਪੇਸ ਲਈ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਸੁਗੰਧ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਣ ਲਈ, ਸੁਗੰਧਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਾਉਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ।

ਘਰ ਨੂੰ ਗੜਬੜ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰੱਖੋ
ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਸਜਾਵਟ ਲਈ ਰਸਤਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਗੜਬੜ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਵਧੇਰੇ ਮਦਦ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹੱਥ ਹੋਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਪਤੀ ਜਾਂ ਪਤਨੀ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੁਝ ਵੀ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਜੋ ਬਸੰਤ ਸਫ਼ਾਈ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਰਵਾਇਤੀ ਸੈੱਟ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇੱਕ ਖਾਸ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਤਰੀਕੇ ਹਨ.

ਕਾਮਨ ਸੈਂਸ
ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਛਲੇ ਜਨਮਾਂ ਵਿੱਚ, ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਤਤਕਾਲੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਦਾਇਰੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ. ਇਸ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਭ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦਾਇਰੇ ਤੋਂ ਪਰੇ ਦੇਖੋ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਖੋਜ, ਪਰਿਵਰਤਨ ਅਤੇ ਸਹਿਜਤਾ ਦੀ ਇਸ ਅੰਦਰੂਨੀ ਇੱਛਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *