ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 07:30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਕਿਸਮਤ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗੀ ਮਾਂ ਲੱਛਮੀ , ਹੋ ਜਾਓ ਤਿਆਰ

ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਨੁਸਾਰ, ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਆਓ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮੇਖ : ਚੰਗਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਸ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਕਾਰਜ ਯੋਜਨਾ ਤਿਆਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਅੱਗੇ ਆਉਣਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਚੰਗਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਮਨ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗਾ
ਟੌਰਸ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਆਮਦਨੀ ਨੂੰ ਉੱਚਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਵੀ ਕੰਮ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ: ਵਿਵਹਾਰ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਸ ਤੋਂ ਸੂਚਨਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਫਿਰ ਵੀ ਕਦੇ-ਕਦਾਈਂ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਗੁੱਸਾ ਬਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ: ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ
ਕੈਂਸਰ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਸੀਂ ਖਰੀਦ ਅਤੇ ਵੇਚ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਦੂਸਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਹਜ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ।

ਸਿੰਘ: ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ
ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਸ ਤੋਂ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੜੱਤਣ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਰਾਬ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ : ਦਿਨ ਮੱਧਮ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਵਿਹਾਰਕ ਬਣਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਸੰਤੁਲਿਤ ਭੋਜਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਤੋਂ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਤੁਲਾ: ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਸ ਤੋਂ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬੀਤੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਹਾਲਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥੋਂ ਨਿਕਲਣ ਲੱਗ ਜਾਣਗੇ ਪਰ ਸਭ ਕੁਝ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਓਗੇ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ : ਕੰਮ ਜਲਦੀ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਸ ਤੋਂ ਸੂਚਨਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਭੌਤਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਬਣ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਜਲਦੀ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।

ਮਕਰ: ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ: ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਦੇਖਣ ਯੋਗ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਬਿਹਤਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਹੁਣੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰੋ। ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਖਾਸ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੀਮਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *