ਅੱਜ ਦਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 30 ਜੂਨ 2023

ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ 30 ਜੂਨ ਦਾ ਦਿਨ ਪੈਸਾ ਅਤੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ , ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਣ ਦੇ ਕਈ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਉਥੇ ਹੀ , ਅੱਜ ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਅਸਤ ਰੱਖ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਪੈਸਾ ਅਤੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ।

ਮੇਸ਼ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ
ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ , ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜੀ ਦੀ ਆਰਥਕ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨਾ ਪਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨੂੰ ਆਰਥਕ ਕਰਜ ਦੇਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ , ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਔਖਾ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਮਿਲ ਜਾਵੇ । ਫਿਲਹਾਲ , ਵੱਢੀਆਂ ਨਾਲ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗਾ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਵਪਾਰਕ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਹੱਲ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਕੱਢਣੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਗੁਜ਼ਰ ਜਾਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਕਾੰਪਿਟਿਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿੱਤ ਹਾਸਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਬਸ ਸ਼ਰਤ ਹੈ ਦੀ ਤੁਸੀ ਪੂਰੀ ਮਿਹੋਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣੀਆਂ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਲਾਹ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਆਤਮਸੰਤੋਸ਼ ਨੂੰ ਸਿਆਣਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ , ਚੱਲੀਏ । ਅੱਜ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਟੀਮਵਰਕ ਦੇ ਜਰਿਏ ਹੀ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਔਖਾ ਪ੍ਰਾਬਲਮ ਦਾ ਹੱਲ ਕੱਢਣੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਪਾਣਗੇ ।

ਕਰਕ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਸਾਬਤ ਕਰਣ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਮੌਕੇ
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਣ ਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਣ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਪਹਿਚਾਣ ਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰਿਆ ਉਤਰਨਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਹੈ । ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਰ ਵਾਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ ਦਿਨ
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਰਹੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਜਾਂ ਬਹਸਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਹਾਲਾਂਕਿ , ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਹਾਸਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਹਰ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਹਿਲੂਆਂ ਉੱਤੇ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਗੌਰ ਕਰਕੇ ਚੱਲੀਏ ।

ਕੰਨਿਆ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ ਪੂਰੇ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ੜੇਰ ਸਾਰੀ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ । ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਦਿਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਫਿਰਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੋਖਮ ਚੁੱਕਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਤੁਲਾ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ ਵਲੋਂ ਮਿਲੇਗੀ ਮੁਕਤੀ
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ ਉਤਾਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ । ਹਾਲਾਂਕਿ , ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਖਰਚਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ , ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਕੁੱਝ ਜਰੂਰੀ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਜੇਬ ਦਾ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ । ਅਜਿਹੀ ਚੀਜਾਂ ਕਦੇਵੀ ਨਹੀਂ ਖਰੀਦੀਆਂ ਜੋ ਫਿਲਹਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ ਤੁਸੀ
ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਅਸਤ ਰੱਖਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਜਰੂਰੀ ਫੋਨ ਕਾਲਸ ਅਤੇ ਈਮੇਲਸ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੋਈ ਪੁਰਾਨਾ ਦੋਸਤ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਕੇ ਖਡ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਧਾਰ ਮੰਗੇ ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸੇਵਿੰਗਸ ਉੱਤੇ ਜਰੂਰ ਨਜ਼ਰ ਪਾ ਲਵੇਂ ।

ਧਨੁ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਿਲਣਗੇ ਨਵੇਂ ਅਧਿਕਾਰ
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਅਧਿਕਾਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਕਰਿਏਟਿਵ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਖਰੀਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਬੀਤਾਏੰਗੇ । ਘਰ ਦੇ ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਵਲੋਂ ਬਹਜਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਉਲਝਾਂ ਤਾਂ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਉਨਕੀ ਰਾਏ ਵੀ ਸੁਣ ਲਵੇਂ ਵਕਤ ਪੈਣ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਆਵੇਗੀ ।

ਮਕਰ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਸੈਲਰੀ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਨਵੀਂ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਏਨਰਜੀ ਰਹੇਗੀ । ਫਿਲਹਾਲ , ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਜਾਂ ਸੈਲਰੀ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਹੈ ਕਿ ਆਪਣੇ ਉਮੰਗਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਪੂਰਾ ਫੋਕਸ ਕਰੋ ।

ਕੁੰਭ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਫਰੇਸ਼ਰ ਹਨ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਵਿੱਚ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਵੀ ਨੌਕਰੀ ਦਾ ਆਫਰ ਮਿਲੇ ਉਸਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਕੋਈ ਵੀ ਨੌਕਰੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਛੋਟੀ ਜਾਂ ਵੱਡੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਬਸ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ।

ਮੀਨ ਆਰਥਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਆਲੋਚਨਾ ਦੀ ਤਰਫ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿਓ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਰੋਧੀ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਦੀ ਤਰਫ ਬਿਲਕੁੱਲ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਗੱਡੀਏ । ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹੇ । ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਹੀ ਠੀਕ ਇੱਕ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਸਰਕਲ ਵਿੱਚ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਬੜੋੱਤਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *