ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 30 ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ 2023 ਵੱਡਾ ਚਮਤਕਾਰ ਹੋਵੇਗਾ , ਜਲਦੀ ਵੇਖੋ

ਇਹ ਉਪਾਅ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਉਪਾਅ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਸ਼ਰਧਾ ਅਤੇ ਨਿਤਨੇਮ ਨਾਲ ਪੂਜਾ ਅਰਚਨਾ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਯਕੀਨਨ ਹੀ ਧਨ ਸੰਕਟ ਦਾ ਹੱਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਾਂ, ਸਾਡੇ ਵੇਦਾਂ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣਾਂ ਵਿੱਚ ਕਰਮ ਦੀ ਲੋੜ ਵੀ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਧਰਮ ਨਾਲ ਕਰਮ ਕਰੋ। .. ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਇਦਿਆਂ ਲਈ ਇਸ ‘ਚ ਦੋ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਪਾਓ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਜਲਦੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਮਾਮਲਾ ਅਟਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਵੀ ਫਾਇਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਲਈ ਪੀਪਲ ਦੀਆਂ 5 ਪੱਤੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਪੀਲੇ ਚੰਦਨ ਦੀ ਲੱਕੜੀ ਲਗਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੱਤੀਆਂ ਨੂੰ ਦਰਿਆ ਜਾਂ ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਵਹਾ ਕੇ ਆਰਥਿਕ ਸੰਕਟ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੰਚਤ ਪੂੰਜੀ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਪੀਪਲ ਦੇ ਰੁੱਖ ‘ਤੇ ਚੰਦਨ ਦਾ ਬੂਟਾ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਘਰ ਵਿਚ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੋਹੜ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਪੰਜ ਫਲ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਲ ਚੰਦਨ ਵਿਚ ਰੰਗਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਿੱਕਿਆਂ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਲਾਲ ਕੱਪੜੇ ਵਿਚ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਜਾਂ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਲਪਨਾਯੋਗ ਦੌਲਤ.

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਪੰਜ ਮੂੰਹ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਪ੍ਰਤੀਬੱਧ ਹੋ ਕੇ, ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਦੌਲਤ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ। ਧਨ ਅਚਾਨਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਵੀ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਹੱਲ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਹਲਦੀ ਦੇ ਘੋਲ ਵਿੱਚ ਛਿੱਲੜਾਂ ਨੂੰ ਭਿਓ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪੂਜਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ, ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੱਲ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਹਾਲਤ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ — ਕਮਲ ਦੇ ਦੋ ਫੁੱਲ ਲੈ ਕੇ ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਧਨ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *