ਸਾਵਣ ਦੇ 59 ਦਿਨ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ ਇਹ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ, ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ, ਧਨ ਹਾਨੀ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ

ਸਾਵਣ ਦੇ 59 ਦਿਨ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ ਇਹ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ, ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ, ਧਨ ਹਾਨੀ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ

ਹਰ ਸਾਲ ਸ਼ਿਵ ਭਗਤ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਉਡੀਕ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਹੈ। ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਅਤੇ ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਸਾਵਣ ਦੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਜਲਦੀ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਾਲ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਵਾਧੂ ਮਹੀਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਸ ਸਾਲ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਇੱਕ ਦੀ ਬਜਾਏ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਚੱਲੇਗਾ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਤਫ਼ਾਕ 19 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਮੁੜ ਵਾਪਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਲ 8 ਸਾਵਣ ਸੋਮਵਾਰ ਦੇ ਵਰਤ ਰੱਖੇ ਜਾਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਵੀ ਬਣਨਗੇ।

ਇਸ ਸਾਲ ਦਾ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨਾ 59 ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਇੰਦਰ ਯੋਗ ਨਾਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਯੋਗ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ 4 ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਈ ਖਾਸ ਇਤਫ਼ਾਕ ਹੋਣਗੇ। ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਸ਼ ਰਾਜ ਯੋਗ, ਗਜਕੇਸਰੀ ਯੋਗ, ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਾਰਾਇਣ ਯੋਗ ਅਤੇ ਬੁੱਧਾਦਿੱਤ ਯੋਗਾ ਦਾ ਗਠਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਇਹਨਾਂ ਯੋਗਾਂ ਦੇ ਬਣਨ ‘ਤੇ, ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧਨ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ।

ਹਰ ਸਾਲ ਸ਼ਿਵ ਭਗਤ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਉਡੀਕ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਹੈ। ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਅਤੇ ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਸਾਵਣ ਦੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਜਲਦੀ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਾਲ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਵਾਧੂ ਮਹੀਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਸ ਸਾਲ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਇੱਕ ਦੀ ਬਜਾਏ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਚੱਲੇਗਾ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਤਫ਼ਾਕ 19 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਮੁੜ ਵਾਪਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਲ 8 ਸਾਵਣ ਸੋਮਵਾਰ ਦੇ ਵਰਤ ਰੱਖੇ ਜਾਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਵੀ ਬਣਨਗੇ।

ਸਾਵਣ 2023 ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ
ਇਸ ਸਾਲ ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ 59 ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਵਣ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਇੰਦਰ ਯੋਗ ਨਾਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਯੋਗ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ 4 ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਈ ਖਾਸ ਇਤਫ਼ਾਕ ਹੋਣਗੇ। ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਸ਼ ਰਾਜ ਯੋਗ, ਗਜਕੇਸਰੀ ਯੋਗ, ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਾਰਾਇਣ ਯੋਗ ਅਤੇ ਬੁੱਧਾਦਿੱਤ ਯੋਗਾ ਦਾ ਗਠਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਇਹਨਾਂ ਯੋਗਾਂ ਦੇ ਬਣਨ ‘ਤੇ, ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧਨ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ।
ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ

ਲੀਓ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਜੋਤਿਸ਼ ਗਣਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਜਲਦੀ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਧਨ ਲਾਭ ਦੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਇਹ ਪਵਿੱਤਰ ਮਹੀਨਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇ ਭੰਡਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨਗੇ।

ਤੁਲਾ
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਵਣ ‘ਤੇ ਭੋਲੇ ਭੰਡਾਰੀ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇ ਵਧੀਆ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਖਰੀਦੋ-ਫਰੋਖਤ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਕੋਰਟ-ਕਚਹਿਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਧਨੁ
ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਾਵਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਮਹੀਨਾ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕ੍ਰਿਪਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗੇ ਲਾਭ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *