ਮਿਠਾਈ ਵੰਡਣ ਲਈ ਹੋ ਜਾਓ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ, 1 ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ ਰਾਜਿਆਂ ਵਰਗੀ ਜਿੰਦਗੀ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਅਨੁਕੂਲ ਕਿਹਾ ਜਾਵੇਗਾ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦਿਮਾਗ ਵਲੋਂ ਕੱਢ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਈ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਅਤੇ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ ।

ਮਨ ਦੀ ਹਾਲਤ ਡਾਂਵਾਡੋਲ ਸੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਇਕੱਲੇ ਹੋ ਜਿਨੂੰ ਕੋਈ ਸਹਾਰਾ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਿਹੇ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦਾ ਖਿਆਲ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਹਿਣਗੇ ਨਹੀਂ ਤੱਦ ਤੱਕ ਕਿਵੇਂ ਪਤਾ ਚੱਲੇਗਾ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ।

ਘਰ ਹੋ ਜਾਂ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁੱਲਕੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਵੱਧ ਪਾਣਗੇ । ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਵਿੱਚ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਸੁਕੂਨ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਬਿਜਨਸ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਗ – ਦੋੜ ਅਤੇ ਮਿਹੋਤ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕਿਸੇ ਘਨਿਸ਼ਠ ਮਿੱਤਰ ਦੀ ਗੱਲ ਵਲੋਂ ਮਨ ਨੂੰ ਠੇਸ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਦੂਰੀ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ । ਦੂਰੀ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਪੱਸ਼ਟ ਗੱਲ ਕਰਕੇ ਮਨ ਨੂੰ ਹਲਕਾ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਲਵ ਲਾਇਫ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਕੋਈ ਤੁਸੀ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਗਲਤਫਹਮੀ ਪੈਦਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹੇਗਾ, ਕੋਈ ਮੁਸੀਬਤ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *