ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 27 ਜੂਨ 2023

ਅੱਜ ਚੰਦਰਮਾ ਆਪਣੇ ਖੁਦ ਦੇ ਰਾਸ਼ੀ ਕਕਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਰਵੀ ਪੁਸ਼ਯ ਦੇ ਨਾਲ ਅਸ਼ਲੇਸ਼ਾ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ ਵੀ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਪੰਡਿਤ ਰਾਕੇਸ਼ ਝਾਅ ਤੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਕਰੀਅਰ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਗ੍ਰਹਿ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੇ ਸੰਯੋਗ ਕਾਰਨ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਖਾਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਆਰਡਰ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਆਰਡਰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਗੱਲਬਾਤ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵੀ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਛੋਟੇ ਪਾਰਟ ਟਾਈਮ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਆਸਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਦਫਤਰੀ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਸੰਤ ਜਾਂ ਗਿਆਨਵਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਗਿਆਨ ਦੀ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਵਿਵਾਹਿਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚ ਹਾਸਾ-ਮਜ਼ਾਕ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜੀ ਝੰਝਟਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਰੱਖੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ। ਸੰਤੁਲਿਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਸਾਥੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਉਦਯੋਗ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਦਿਖਾਓਗੇ। ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਰਮਚਾਰੀ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨਗੇ। ਪ੍ਰਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦੇਣਗੇ। ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਧੋਖਾਧੜੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਭੁਲੇਖੇ ਵਾਲੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ.

ਧਨ- ਵਪਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗਾ। ਮੇਹਨਤ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਾਇਮ ਰਹੇਗਾ। ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੋਨ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਚੌਕਸੀ ਵਧਾਏਗਾ। ਨਿਰੰਤਰਤਾ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗੀ। ਸਾਥੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਰਜ਼ੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਿਆਜ ਵਧੇਗਾ। ਸੇਵਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਲਿਆਏਗੀ। ਕਲਾ ਦੇ ਹੁਨਰ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰੇਗਾ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਟੀਚੇ ‘ਤੇ ਫੋਕਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗਾ। ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚੋਗੇ। ਚਲਾਕੀ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋਗੇ।

ਪ੍ਰੇਮ ਦੋਸਤੀ- ਘਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਚਰਚਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨਾਲ ਪੱਖ ਲੈਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਆਸਾਨ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਆਪਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਗੇ। ਵਾਅਦਾ ਪੂਰਾ ਕਰਨਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ। ਬੜੀ ਸ਼ਿੱਦਤ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ।

ਸਹਿਤ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਥਕਾਵਟ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਖਾਂ ਨੂੰ ਆਰਾਮ ਦੇਣ ਲਈ ਪਾਣੀ ਦੇ ਛਿੱਟੇ ਮਾਰਨ ਨਾਲ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ. ਭੋਜਨ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਉਚਿਤ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਯੋਗਾ ਕਸਰਤ ਕਰੋ। ਜੋਸ਼ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 2, 5 ਅਤੇ 8
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਹਲਕਾ ਭੂਰਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਹਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕੀੜੀਆਂ ਨੂੰ ਆਟਾ, ਕਾਲੇ ਤਿਲ ਅਤੇ ਚੀਨੀ ਮਿਲਾ ਕੇ ਖੁਆਓ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਰੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦੀਆਂ ਬਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਗਰੀਬਾਂ ਅਤੇ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ। ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ। ਓਮ ਨਮਹ ਸ਼ਿਵਾਯ ਅਤੇ ਓਮ ਸੋਮਯ ਨਮਹ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਨਿਯਮ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *