ਸੂਰਜ ਦੀ ਤਰਾਂ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 5 ਵੱਡੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ

ਸੂਰਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਵਿਰੋਧੀ ਗ੍ਰਹਿ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਉਲਟ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਹੋਣਾ ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।ਸਵੇਰੇ 09.57 ਵਜੇ ਸੂਰਜ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਕੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸੂਰਜ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਮੇਸ਼ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਸਾਰੀਆਂ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਕੀ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸੂਰਜ ਦੇ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਨਗੇ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਰੱਖੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਅਤੇ ਬੋਲਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਆਪਣੀ ਅਕਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋਗੇ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸੂਰਜ ਦੇ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਨਗੇ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਰੱਖੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਅਤੇ ਬੋਲਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਆਪਣੀ ਅਕਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋਗੇ

ਸੂਰਜ ਸੰਕਰਮਣ ਦੌਰਾਨ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਪੁਰਾਣੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਪਰ ਇਹਨਾਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮਨੋਬਲ ਘੱਟ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ।

ਸੂਰਜ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਇਹ ਕਰਕ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਬਕਾ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਦੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਗਾਲਾ ਬੌਸ ਜਾਂ ਸਾਬਕਾ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਪਸ ਬੁਲਾਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਲੀਲ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਨਾ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਸੂਰਜ ਦਾ ਇਹ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਸੂਰਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਆਵਾਜਾਈ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਅੱਜ, ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵਿਚਕਾਰ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਣਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਣਾਅ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੱਧਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ- ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸੂਰਜ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਦੌਰਾਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਟੀਮ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਆਵਾਜਾਈ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪਰਿਵਰਤਨ ਦੇ ਆਖਰੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਵਿੱਤੀ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।
ਉਪਾਅ- ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਪੂਜਾ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

ਸੂਰਜ ਸੰਕਰਮਣ ਦੌਰਾਨ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੁਰਖਿਆਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਇਸ ਆਵਾਜਾਈ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਵਿੱਚ ਦੁਬਾਰਾ ਗਲਤੀਆਂ ਨਾ ਦੁਹਰਾਓ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੱਧਮ ਨਤੀਜੇ ਹੀ ਮਿਲਣਗੇ।
ਉਪਾਅ- ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *