ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 26 ਜੂਨ ਤੋਂ 2 ਜੁਲਾਈ 2023

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ-ਭੈਣ ਨਾਲ ਤਕਰਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਇਸ ਹਫਤੇ, ਕਰੀਅਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਘਰ-ਪਰਿਵਾਰ ਹੋਵੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ੁਭਚਿੰਤਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਰੇ ਫਾਇਦੇ ਅਤੇ ਨੁਕਸਾਨਾਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਥੋੜੀ ਥਕਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਪਰ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਚਲਾਓ ਕਿਉਂਕਿ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਰੀਅਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਉਡੀਕ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਧਾਰਮਿਕ-ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ।

ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੁਣੌਤੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।

ਉਪਾਅ : ਹਰ ਰੋਜ਼ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਸ਼ਮੀ ਪੱਤਰ ਅਤੇ ਅਸਥੀਆਂ ਚੜ੍ਹਾ ਕੇ ਰੁਦ੍ਰਾਸ਼ਟਕਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *