ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਲਵ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 14 ਅਗਸਤ ਤੋਂ 19 ਅਗਸਤ 2023

ਪਿਆਰ ਲੱਖਾਂ ਛੋਟੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਦਾ ਬਣਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਇੱਕ ਵਿਲੱਖਣ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਊਰਜਾਵਾਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਗਤੀ ਨਾਲ ਬਦਲਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੁਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਫਸਣ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਕੁਝ ਊਰਜਾ ਲਗਾਵ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦੀਆਂ ਅਤਿਅੰਤ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਚਨਬੱਧਤਾਵਾਂ ਵੱਲ ਜੋੜਦੀ ਹੈ, ਕੁਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੇੜੇ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਦੂਰੀ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਅਨੁਸਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਜੋੜੇ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਕਾਰਡ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਜੋੜਿਆਂ ਦੇ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਏਕਤਾ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਸੰਪੂਰਨ ਅਤੇ ਅਨੰਦਮਈ ਹਫ਼ਤੇ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ।

ਸਿੰਗਲਜ਼: ਕੁਆਰੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਦਿਲਚਸਪ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ। ਉਹ ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੀ ਸੰਗਤ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਨਗੇ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਸਥਾਈਤਾ ਵੱਲ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲੈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਡ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਗੰਢ ਬੰਨ੍ਹਣ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ।

ਵੀਨਸ, ਪਿਆਰ ਦਾ ਗ੍ਰਹਿ ਚੰਦਰਮਾ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲੇ ਕੈਂਸਰ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜਨੂੰਨ ਅਤੇ ਜਜ਼ਬਾਤਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਮੁੱਖ ਮਿਸ਼ਰਣ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਮੰਗਲ 1 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਲੀਓ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਮੁਕਤਾ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਵਧੇਗਾ। ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਮੋਹ ਵਧੇਗਾ। ਉਲਟ ਪਾਸੇ, ਸੂਰਜ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲਾ ਅਗਨੀ ਲੀਓ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਲਈ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਜਿੱਤਾਂ, ਦਿਲ ਦੇ ਦਰਦ ਅਤੇ ਉੱਚੇ ਜੀਵਨ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਨ. ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਖੁਸ਼ੀ ਮੌਕਾ ਦੁਆਰਾ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਚੋਣ ਦੁਆਰਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਗੈਰ-ਯਥਾਰਥਵਾਦੀ ਉਮੀਦਾਂ ਜਾਂ ਕਲਪਨਾਵਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਹਕੀਕਤ ਵਿਚਕਾਰ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਪਿਆਰ ਲਈ ਜਤਨ, ਸਮਝੌਤਾ, ਸਮਝ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਕਮੀਆਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਦੋਵੇਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਦਿਆਲਤਾ, ਹਮਦਰਦੀ, ਪਿਆਰ, ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣ ਵਾਲਾ ਗੁਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਾਂ ਸੁਆਰਥ, ਹੰਕਾਰ, ਮਾਲਕੀਅਤ ਅਤੇ ਜਨੂੰਨਤਾ ਵਰਗੀਆਂ ਨੈਤਿਕ ਕਮੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਉਪਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *