ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 26 ਜੂਨ ਤੋਂ 2 ਜੁਲਾਈ 2023

ਮੇਖ
ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਥਿਰ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ।ਕੁਝ ਗੁਪਤ ਗੱਲਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਲਓ ਤਾਂ ਕਿ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾ ਆਵੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਾ
ਚੌਥਾ ਚੰਦਰਮਾ ਆਮਦਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ, ਮਨ ਉਦਾਸੀਨ ਰਹੇਗਾ। ਸੋਮਵਾਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।

ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ। ਬੇਲੋੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ
ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦਾ ਮੱਧ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਲਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਦੂਸਰੇ ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੱਥ ਲੱਗੇਗੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਵਿਰੋਧੀ ਹਾਵੀ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ।

ਕੈਂਸਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਮਦਨ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਲੀਓ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਚਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਮਦਦ ਦੀ ਉਮੀਦ ਵਿਅਰਥ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਚੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਸੋਮਵਾਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਵੀ ਸਥਿਰ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ ਕੁਝ ਸਫਲਤਾ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਮਦਨ ਆਮ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਅਤੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਟਾਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪ੍ਰਗਟ ਨਾ ਕਰੋ. ਇਸ ਹਫਤੇ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੋਮਵਾਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸਫਲ ਦਿਨ ਰਹਿਣਗੇ।

ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਤੇ ਤੋਂ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਲਾਭ ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਵੀ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ।

ਤੁਲਾ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੰਮ ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੋਮਵਾਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਸਮਾਂ ਚਿੰਤਾਜਨਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਨਾ ਰਹੋ।

ਆਮਦਨ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਪਿੱਛੇ ਹਟ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਕਾਰਪੀਓ
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਮਨਚਾਹੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਬਰਬਾਦੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਵੀ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ।

ਧਨੁ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਭਰਾ ਵੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋਣਗੇ। ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ।

ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਣਜਾਣ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਸਾਥੀ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ
ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਘਟ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਗੁਆ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਨਿਕਲਣਗੇ।

ਕੁੰਭ
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਬਣਨਗੇ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਸੋਮਵਾਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆਉਣ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਗਤੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਮਦਨ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।

ਮੀਨ
ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿਚ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਵਿਰੋਧੀ ਹਾਰ ਜਾਣਗੇ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਕਤੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਅਜਨਬੀ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਲਾਲਚੀ ਸਕੀਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਸਮਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਮਿਸ਼ਰਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਹੋਰ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *