ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 26 ਜੂਨ 2023

ਚੰਦਰਮਾ ਅੱਜ ਬੁਧ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੰਨਿਆ ਵਿੱਚ ਸੰਚਾਰ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉੱਤਰਾ ਫਾਲਗੁਨੀ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੱਚੇ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਖਬਰ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸੋਮਵਾਰ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਵਪਾਰੀਆਂ, ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਫਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਦ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਰੁਝਾਨ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਕਰਿਆਨੇ ਅਤੇ ਕਰਿਆਨੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵਪਾਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਵਿਕਰੀ ਵੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।

ਦੁੱਧ ਅਤੇ ਮਠਿਆਈਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਸਮਾਗਮ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਆਰਡਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਖਬਰ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਮਨ ਦਾ ਬੋਝ ਹਲਕਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਸਰੀਰਕ ਥਕਾਵਟ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਆਰਾਮ ਕਰਨਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਹ ਆਧਾਰਿਤ ਯੋਗਾ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦੇ ਉਪਾਅ : ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚ ਸੁੱਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਕਣਕ ਦੇ ਆਟੇ, ਘਿਓ ਅਤੇ ਚੀਨੀ ਦੀਆਂ ਬਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਫਿਰ ਇਸਨੂੰ ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਲੋੜਵੰਦ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇਸਨੂੰ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੰਡੋ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *