ਅੱਜ ਦਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 26 ਜੂਨ 2023

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕੰਮ ਵੀ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੁੱਧਾਦਿੱਤ ਯੋਗ ਬਣਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਾਣੋ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਪੰਡਿਤ ਰਾਕੇਸ਼ ਝਾਅ ਤੋਂ।

ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ:
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕੋਈ ਕੰਮ ਵੀ ਅਟਕ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਨੂੰ ਟਾਲਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਤਕਨੀਕੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੁਨਾਫਾ ਘਟਣ ਨਾਲ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵੀ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਿਨ ਸੰਜਮ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਖਰਚ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅੱਜ:
ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਣਾਅ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤੱਕ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਜਾਣਕਾਰ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *