ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ , ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਹੋ ਜਾਓ ਤਿਆਰ

ਇੱਕ ਕੁੰਭ ਵਿਅਕਤੀ ਕਦੇ ਝੁੰਡ ਵਿੱਚ ਤੁਰਨਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਨਾ ਹੀ ਇਹ ਇੱਕ ਆਦਤ ਹੈ. ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਪੱਖ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਨੇਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਉਭਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਜਿਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਉਹ ਚੰਗਾ ਅਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਸਮਝਦੇ ਹਨ, ਉਸ ਲਈ ਉਹ ਆਖਰੀ ਦਮ ਤੱਕ ਲੜਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਦੂਰਦਰਸ਼ੀ ਹਨ ਅਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਕ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਮਦਨ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਕੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰੋਗੇ। ਨਵੇਂ ਵਪਾਰਕ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ, ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸੰਯੁਕਤ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਠੰਢੇ ਦਿਮਾਗ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ 22 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਾ ਸਮਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ੁਭ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਵੱਲ ਬਦਲੇਗਾ। ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਸੰਯੁਕਤ ਰੂਪ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ
ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਨਵਾਂ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਾਲਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਕਾਰਕ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਆਪਣੇ ਸਮਰਪਿਤ ਕੰਮ ਦੇ ਬਲ ‘ਤੇ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਪੌੜੀ ਚੜ੍ਹਨਗੇ। ਪਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿਹਤ
ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਸਾਲ ਕੁਝ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਚੰਦਰਮਾ, ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ, ਸ਼ਨੀ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਠੰਡ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨਗੀਆਂ। ਐਲਰਜੀ ਵਾਲੇ ਦਮੇ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਦਾ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰੱਖਣ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਯੋਗਾ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ, ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਰਾਸ਼ੀ ਹੁਣ ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੁਝ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਾਹਤ ਦੇਵੇਗੀ, ਪਰ ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ
ਆਰਥਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਇਹ ਸਾਲ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਦੇਵਗੁਰੂ ਗੁਰੂ ਦੂਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਬਣ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਮਦਨ ‘ਚ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸੰਪਤੀ ਤੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਰਹੇਗੀ।

ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਮੁਕਾਬਲੇ
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਥੋੜਾ ਵਧੇਰੇ ਮਿਹਨਤ ਵਾਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿੱਥੇ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਵਗੁਰੂ ਜੁਪੀਟਰ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ, ਪਰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

ਮਾਪ
ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੇ ਸਤੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸ਼ਨਿਚਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਮੰਦਰ ਜਾਂ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ‘ਤੇ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਂਦੇ ਰਹੋ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕੀੜੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿੱਠਾ ਆਟਾ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ, ਜੇਕਰ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਭੋਜਨ ਵਿਚ ਉੜਦ ਦੀ ਦਾਲ, ਚਨੇ ਦੀ ਦਾਲ ਅਤੇ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *