ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਜੂਨ 2023

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ 25 ਜੂਨ ਐਤਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਅੱਜ ਚੰਦਰਮਾ ਕੁੰਭ ਤੋਂ ਸੱਤਵੇਂ ਅਤੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ, ਦਿਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਹਿੱਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ ਜਦੋਂ ਕਿ ਦਿਨ ਦੇ ਦੂਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਸਥਿਤੀਆਂ ਅਤੇ ਉਲਝਣਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਅੱਜ ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਪੰਡਿਤ ਰਾਕੇਸ਼ ਝਾਅ ਤੋਂ।

ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ:
ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਆਰਾਮਦੇਹ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਵੈਸੇ, ਅੱਜ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਵੀ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਹੀ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹਿੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਘਰੇਲੂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਇੱਕ ਸੌਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਵਾਪਰਦਾ ਹੈ. ਆਰਕੇ ਲਈ ਇਹ ਸਲਾਹ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਨ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

ਕੁੰਭ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅੱਜ:
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕੋਈ ਮਹਿਮਾਨ ਜਾਂ ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅੰਦੋਲਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਦੀ ਸਿਹਤ:
ਕੁੰਭ ਲੋਕ ਦਿਨ ਦੇ ਦੂਜੇ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬਦਲਦੇ ਮੌਸਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜ਼ੁਕਾਮ ਅਤੇ ਫਲੂ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ ਅਤੇ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਦੇ ਉਪਾਅ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੀਰ ਬਣਾ ਕੇ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਅਤੇ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਉ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *