ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 22 ਜੂਨ 2023

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਵਿਵਾਦ ਗੱਲਬਾਤ ਨਾਲ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਅੱਖਾਂ ਅਤੇ ਕੰਨ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰੱਖ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ।

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਖ਼ਤ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਵਿਸਤਾਰ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਚਰਚਾ ਦਿਖਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ, ਖਾਤੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਜਿਵੇਂ ਚਾਰਟਰਡ ਅਕਾਊਂਟੈਂਟ ਅਤੇ ਟੈਕਸ ਵਕੀਲਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਭਾਰੀ ਬੋਝ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਦੇਖੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗੀ। ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਵਧੇਗਾ।

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ : ਦੰਦਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੂੰਹ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਕੁਰਲੀ ਕਰੋ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਲਈ ਉਪਚਾਰ: ਨਾਰਾਇਣ ਕਵਚ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 9
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਹਰਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *