ਬਿਨਾ ਮੇਹਨਤ ਤੋਂ ਫ਼ਲ ਮਿਲੇਗਾ ਮਾਲਾਮਾਲ ਹੋ ਜਾਓਗੇ

ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਬਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰ ਸੋਚਿਆ ਹੋਵੇਗਾ।ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜੋ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਕੇ ਅਮੀਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਮ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਅਮੀਰ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ। ਇਨਸਾਨ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਗਰੀਬੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਵਾਂਗ ਜਨੂੰਨ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜਦੋਂ ਇਨਸਾਨ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਬਦਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਰਾਤੋ-ਰਾਤ ਅਮੀਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਮੀਰ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸੇ ਸਮੇਂ ਗਰੀਬ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ, ਇੱਥੇ ਸਭ ਕੁਝ ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਖੇਡ ਹੈ।

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕਰਮ ਕਰ ਕੇ ਅਮੀਰ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕੁਝ ਲੋਕ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਦੋਸਤ ਬਣ ਕੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਗਰੀਬੀ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਜਦਕਿ ਸੱਚਾਈ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਲਈ ਕੁਝ ਚਾਲਾਂ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਉਸਨੂੰ ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਤੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ।

ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਦੀਆਂ ਕਈ ਚਾਲ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਰਾਤੋ-ਰਾਤ ਅਮੀਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚਾਲਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਇਹ ਚਾਲ ਸਾਨੂੰ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਸਫਲ ਵੀ ਕਰ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਕਰਮ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਚੱਲਦੇ ਹਨ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਲਈ ਕੁਝ ਚਾਲ ਵੀ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਰਾਤੋ-ਰਾਤ ਪੈਸਾ ਕਮਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਕੁਝ ਲੋਕ ਇਸ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਪਰ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਇਹ ਟ੍ਰਿਕਸ ਸਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ‘ਚ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਆਓ ਅਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਦੇ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਹੀ ਕਾਰਗਰ ਨੁਸਖੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ।

1. ਦਾਲਚੀਨੀ ਦੀ ਚਾਲ
ਮਾਲਾਮਾਲ ਟੋਟਕੇ ਦੇ ਤਹਿਤ ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਦਾਲਚੀਨੀ ਪਾਊਡਰ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ‘ਤੇ 7 ਵਾਰ ਘੜੀ ਦੇ ਉਲਟ ਧੂਪ ਧੁਖਾਉਣ ਨਾਲ ਧਨ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਦਾਲਚੀਨੀ ਪਾਊਡਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਤਿਜੋਰੀ ਜਾਂ ਪਰਸ ਵਿਚ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਬਚੇ ਹੋਏ ਦਾਲਚੀਨੀ ਪਾਊਡਰ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿਚ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਇਸ ਪਾਊਡਰ ਨੂੰ 2 ਦਿਨ ਜਾਂ 3 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਦੁਹਰਾਓ, ਯਕੀਨੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਮਾਲਾ ਬਣ ਜਾਓਗੇ। ਮਾਲਾ ਆਦਮੀ ਬਣ ਜਾਵੇਗੀ

2. ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਝਾੜੂ ਦਾਨ ਕਰੋ
ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਦੇ ਕਈ ਉਪਾਅ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਕਨਕਧਾਰਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈ ਕੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਝਾੜੂ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਅਸ਼ੋਕ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਨਾਲ ਗੰਗਾ ਦਾ ਪਾਣੀ ਛਿੜਕ ਦਿਓ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਵਾਸ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਅਮੀਰ ਬਣ ਜਾਓਗੇ।

3. ਧਨੀਆ ਅਤੇ ਸਿੱਕੇ ਦੀ ਚਾਲ
ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਲਈ ਥੋੜਾ ਸਾਰਾ ਧਨੀਆ ਅਤੇ 21 ਰੁਪਏ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਲੈ ਕੇ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਭਾਂਡੇ ਵਿਚ ਮਿੱਟੀ ਵਿਚ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸ਼ੁਕਲ ਪੱਖ ਦੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਜਾਂ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਰੱਖ ਦਿਓ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਥੋੜ੍ਹਾ-ਥੋੜ੍ਹਾ ਪਾਣੀ ਦਿੰਦੇ ਰਹੋ ਤਾਂ ਕਿ ਧਨੀਆ ਉੱਗ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਇਹ ਧਨੀਆ ਉੱਡ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਧਨੀਆ ਕੱਢ ਕੇ ਭੋਜਨ ਵਿਚ ਵਰਤ ਲਓ ਅਤੇ ਸਿੱਕਿਆਂ ਨੂੰ ਕੱਢ ਕੇ ਕੱਪੜੇ ਵਿਚ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਟੰਗ ਦਿਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਵਧੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *