ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 20 ਜੂਨ 2023, ਮੰਗਲਵਾਰ

ਕੁੰਭ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗਿਆਨ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਾਉਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਡਲੀ-

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦੋਹਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਵੀ ਮੌਕੇ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ, ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਕਿਸੇ ਜਾਇਦਾਦ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗ੍ਰਹਿ ਕਲੇਸ਼ ਕਾਰਨ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਦਾਸੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਮਰਨ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ। ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਨੂੰ ਤੋਹਫੇ ਦੇਣ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਬਹੁਤ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲੀਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਣਗੇ, ਸਾਰੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਆਉਂਦੇ-ਜਾਂਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਵਾਹਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਵੀ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਗੁਆਂਢੀ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੇ ਵੀ ਮਦਦ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗਿਆਨ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਾਉਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *