ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 19 ਜੂਨ ਤੋਂ 25 ਜੂਨ 2023

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕਰਨ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੌਸਮੀ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਨਾ ਸਿਰਫ ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਅਤੇ ਰੁਟੀਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਬਲਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਰੀਰਕ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਥੋੜਾ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਨਿਮਰਤਾ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਂਦੇ ਹੋਏ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਵੇ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਵਜ੍ਹਾ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸਥਿਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਰ ਨਹੀਂ ਚੱਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਅਤੇ ਜੂਨੀਅਰਾਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਰੱਖਣਾ ਉਚਿਤ ਰਹੇਗਾ।

ਉਪਾਅ: ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸ਼੍ਰੀ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਮੇਖ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਭਰਾਵਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਹਾਦਰੀ ਮਹਾਨ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮਨ ਉਦਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਵੀ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁੜੱਤਣ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਕ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਦੋਸਤ ਦੋਸਤਾਨਾ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸੰਪਰਕਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਵੀ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਗੁਪਤ ਗੱਲਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਸਾਥੀ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਖੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤਣਾਅ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ
ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਥਾਈ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਅਦਾਲਤੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ
ਇਹ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਮੰਗਲਵਾਰ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਵਜ੍ਹਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਾਹਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਮੰਗਲਵਾਰ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਸੁਧਰੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੀ ਬਹੁਤਾਤ ਰਹੇਗੀ। ਵੀਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨ ਦੀ ਆਮਦ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ (ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ) ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ
ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਉੱਘੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚਿੰਤਾਜਨਕ ਰਹੇਗਾ। ਤਣਾਅ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਖਰਚਾ ਵੀ ਜਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵੀਰਵਾਰ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਸੁਧਰੇਗਾ। ਵੀਕੈਂਡ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਲਾਭ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਮਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਵੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ

ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਮੈਂ ਫਸ ਗਿਆ ਹਾਂ, ਕੋਈ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਆਧਾਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਾ
ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤੱਕ ਸਮਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਘੱਟ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਤੱਕ, ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਲੱਗੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਵਾਹਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਵਾਦਿਤ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਧਨੁ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਵਾਦਿਤ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਮਦਨ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਫਿਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁਹਾਵਣਾ ਮਾਹੌਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਗਤੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਆਮਦਨੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਕਰ
ਆਧੁਨਿਕ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਕੁਝ ਗੁਆਚ ਜਾਵੇਗਾ. ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਚਾਹੋਗੇ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਬਿਹਤਰ ਦਿਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਵੀਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਤਣਾਅ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਰਚੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਅਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰ ਤੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ, ਅਤੇ ਗਲਤ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਨਾਲ ਮਾਮਲਾ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਗੁਪਤ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਣਗੀਆਂ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ
ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਆਮ ਵਾਂਗ ਚੱਲੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ‘ਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਤੋਂ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।

ਸਹਿਯੋਗ ਦੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵੀਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਵਿਚਲਿਤ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਵੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਕਾਰਨ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *