ਆਪਣੇ ਗਲੇ ਵਿਚ 1 ਰੁਪਏ ਦੀ ਇਹ ਇਕ ਚੀਜ਼ ਪਾ ਲਾਓ , ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਦਮਾਂ ‘ਚ ਹੋਵਗੀ

ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਪੌਦੇ ਨੂੰ ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਪਵਿੱਤਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਖੁਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜੜ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਸ਼ਾਲੀਗ੍ਰਾਮ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਿਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਬੂਟਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਸ ਘਰ ਦੀਆਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਮਾਤਾ ਤੁਲਸੀ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਉਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਪੌਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਲੜਨ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਵੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਪੱਤਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋਨਾ ਵਰਗੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਛੋਟੇ-ਛੋਟੇ ਉਪਾਅ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਆਓ ਸਿੱਖੀਏ:-

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁੰਡਲੀ ‘ਚ ਨਵਗ੍ਰਹਿ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਜਾਂ ਸ਼ਨੀ ਦੋਸ਼ ਜਾਂ ਰਵੀ ਦੋਸ਼ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਲਸੀ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਨੂੰ ਤਵੀਤ ‘ਚ ਰੱਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਗਲੇ ‘ਚ ਪਹਿਨ ਲਓ। ਅਜਿਹਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨੁਕਸ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕੋਲ ਧਨ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ।

ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਲਸੀ ਦੀਆਂ ਜੜ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਪਾਉਣ ਨਾਲ ਨਵਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਨੁਕਸ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਮਨ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਘਰ ਦੀ ਗਰੀਬੀ ਦੂਰ ਹੋਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੁਕਾਨ ਜਾਂ ਘਰ ਤੋਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਲਸੀ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਦੀ ਮਾਲਾ ਬਣਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਗਲੇ ‘ਚ ਪਾਓ, ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਲਸੀ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਨੂੰ ਚਾਂਦੀ ਦੇ ਤਵੀਤ ਵਿੱਚ ਪਹਿਨੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਦੇ ਸਾਰੇ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਅਮੀਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਪੌਦੇ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਦੀ ਮਿੱਟੀ ਲੈ ਕੇ ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਤਿਲਕ ਲਗਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਹਿਪਨੋਸਿਸ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧਦੀ ਹੈ। ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਤੋਂ ਮਿੱਟੀ ਲੈ ਕੇ ਤਿਲਕ ਲਗਾਉਣ ਨਾਲ ਮਨ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬੁਰਾਈ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਮੰਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦਾ ਭੰਡਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਰਾਹੀਂ ਇੱਛਤ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਅਣਚਾਹੇ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਧਾਰਨ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿੱਚ, ਮੰਤਰ ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਉਹ ਸ਼ਕਤੀ ਜਿਸ ਦੁਆਰਾ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਮਨ ਵਿੱਚ ਛੁਪੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਬਰ ਮੰਤਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਅਧਿਕਾਰ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਆਓ ਸਿੱਖੀਏ

ਤਿਲਕ ਨਾਲ ਅਧੀਨਗੀ
ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਸਿੰਦੂਰ ਰੰਗ ਦਾ ਚੋਲਾ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ ਇੱਕ ਚੱਕਰ 21 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕਰੋ।
ਓਮ ਨਮੋ ਆਦੇਸ਼ ਗੁਰੂ।
ਰਾਜਾ ਮੋਹਨ |
ਪ੍ਰਜਾ ਮੋਹਨ |
ਮੋਹਨ ਬ੍ਰਾਹਮਣ ਬਾਣੀਆਂ |
ਹਨੁਮੰਤ ਬ੍ਰਾਹਮਣ ਬਾਣੀਆਂ |
ਮੈਂ ਹਨੁਮੰਤ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਮੋਹਿਤ ਹਾਂ।
ਸੋ ਰਾਮਚੰਦਰ ਪਰਮਾਨੀਆ |
ਗੁਰੂ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ |
ਮੇਰੀ ਸ਼ਰਧਾ |
ਫੁਰੋ ਮੰਤਰ ਈਸ਼ਵਰੋ ਵਾਚ |

ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਚੌਰਾਹੇ ਤੋਂ ਮੁੱਠੀ ਭਰ ਮਿੱਟੀ ਚੁੱਕੋ, ਫਿਰ ਉਸ ‘ਤੇ ਤਿਲਕ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਬੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਸ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜਾਓ। ਹੁਣ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਸਦਾ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮਹਿਲਾ ਵਸ਼ੀਕਰਨ
ਔਰਤ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਲਈ ਖੱਬੇ ਪੈਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਮਿੱਟੀ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ 7 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਹੁਣ ਉਹ ਮਿੱਟੀ ਉਸ ਦੇ ਸਿਰ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿਓ। ਹੁਣ ਉਹ ਔਰਤ ਤੇਰੇ ਹੁਕਮ ਦੀ ਗੁਲਾਮ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *