ਮੇਰਾ ਲਿਖਿਆ ਕਦੇ ਗ਼ਲਤ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਨੰਦੀਦੇਵ ਖੁਦ ਲੈਕੇ ਆਏ ਨੇ ਸੁਨੇਹਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਫਲ ਰਹੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿਚ ਨਵੀਂਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਕੁਝ ਹੰਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਹੋਮ ਡਿਲੀਵਰੀ ਰਾਹੀਂ ਵੀ ਕੰਮ ਵਧਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਨੌਜਵਾਨ ਆਦਮੀ/ਔਰਤ ਵਿਚਕਾਰ ਚੰਗਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੱਦ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਸਰੀਰਕ ਥਕਾਵਟ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਆਰਾਮ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜਲਦੀ ਭਾਵੁਕ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਤੇ ਭਾਵੁਕਤਾ ਕਾਰਨ ਉਹ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਲੈਂਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਇਕ ਵੱਡੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਦੁੱਖ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੱਸਦੇ। ਅਤੇ ਅਕਸਰ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਚੁੱਪ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 4, 8, 13 ਅਤੇ 22 ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਸੰਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਭਾਵੁਕ, ਗੁੱਸੇ ਵਾਲੇ ਅਤੇ ਜਲਦੀ ਖੁਸ਼ ਹੋਣ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜਲਦੀ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਗੁੱਸਾ ਬਹੁਤ ਖਤਰਨਾਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਉਹ ਗੁੱਸੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਗੁਰੇਜ਼ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਲਈ ਉਪਚਾਰ: ਚੜ੍ਹਦੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਨਿਯਮਤ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਨਾਲ ਇਹ ਊਰਜਾਵਾਨ ਬਣੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 2
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਹਰਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *