ਅੱਜ ਦਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 13 ਜੂਨ 2023

ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇੱਕ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰੋ, ਕੁੰਭ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਚਾਲਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋਵੋ, ਅਤੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੂਟਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਕਿਸ ਰਾਹ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਹੈ।

ਪਰ ਪਿਆਰੇ ਕੁੰਭ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਜੋੜਨ ਦਾ ਹੁਨਰ ਹੈ, ਬੱਚਿਆਂ ਵਰਗੀ ਹੈਰਾਨੀ ਦਾ ਤੋਹਫ਼ਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬਾਲਗ ਸਰੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਬੱਚਿਆਂ ਜਾਂ ਵੱਧ ਉਮਰ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਵਧੀਆ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਇਹ ਕਿਸੇ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ।

ਰਚਨਾਤਮਕ ਹੱਲ ਲੱਭਣ ਲਈ ਬਾਹਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ। ਇਹਨਾਂ ਗੁਣਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਹੋ ਜਾਂ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਨਵੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਚਮਕੋਗੇ।

ਪਾਵਰ ਕ੍ਰਿਸਟਲ: ਰੈੱਡ ਜੈਸਪਰ, ਸਿਹਤਮੰਦ ਸੀਮਾਵਾਂ ਲਈ।

ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਨਾ ਸਮਝੋ ਅਤੇ ਇਹ ਸਮਝੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨਾ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਹੈ। ਅੱਜ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੀਟਿੰਗ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਦਿਲ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੈ।

ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਮੂਵੀ ਥੀਏਟਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਰਾਤ ਦੇ ਖਾਣੇ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਹੋਵੇ, ਇਹ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਅਰਾਮਦਾਇਕ ਅਤੇ ਅਨੰਦਮਈ ਮਾਹੌਲ ਪੈਦਾ ਕਰਨਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਅਤੇ ਨਾਰਾਜ਼ਗੀ ਇਸ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਦਿਨ ‘ਤੇ ਭੰਗ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਯੋਗ ਕਰਮਚਾਰੀ ਤਰੱਕੀਆਂ ਜਾਂ ਮੁਦਰਾ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਖਾਲੀ ਸਮੇਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਲਈ ਕਰੋ ਜੋ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਨਿੱਘ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਇਲਟੀ ਵਾਂਗ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਵਾਏਗਾ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਸੰਤਰੀ।

ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ: ਸ਼ਾਮ 5.15 ਤੋਂ 7.15 ਵਜੇ ਤੱਕ।

ਉਪਾਅ: ਕਾਲੇ ਅਤੇ ਚਿੱਟੇ ਤਿਲ ਦੀ ਬਰਾਬਰ ਮਾਤਰਾ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰੰਗ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਵਿੱਚ ਲਪੇਟੋ ਅਤੇ ਇਸ ਬੰਡਲ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਜੋ ਵਧੀਆ ਸਿਹਤ ਹੋਵੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *