30 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਸ਼ਨੀ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੁਰਲੱਭ ਸੰਯੋਗ, ਬਦਲੇਗੀ ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ, ਹੋਵੇਗਾ ਧਨ ਲਾਭ

ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਕਈ ਵੱਡੇ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਸ਼ਸ਼ ਅਤੇ ਮਾਲਵਯ ਮਹਾਪੁਰੂ ਰਾਜਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੂਰਜ ਮਿਥੁਨ ਵਿੱਚ ਬੈਠਾ ਹੈ। ਪਾਰਾ ਵੀ ਇੱਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬੈਠਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਬੁੱਧਾਦਿੱਤ ਯੋਗ ਦਾ ਗਠਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਸਥਿਤੀ ਭਾਦਰ ਯੋਗ ਵੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਟੌਰਸ ‘ਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਬੈਠਣ ਕਾਰਨ ਮਾਲਵਯ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮਿਥੁਨ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਅਤੇ ਲਕਸ਼ਮੀ-ਨਾਰਾਇਣ ਯੋਗ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ਨੀ ਵੀ 30 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਮੂਲ ਤ੍ਰਿਕੋਣ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੰਗਲ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਫਿਰ ਜੁਪੀਟਰ ਵੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਕੇ ਹੰਸ ਯੋਗ ਦੀ ਰਚਨਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਸ਼ਨੀ ਨਾਲ ਸ਼ਸ਼ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਕਈ ਯੋਗ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਪਰਿਵਰਤਨ ਚਾਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਏਗਾ। ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਗੋਤਰ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਦੋਹਰੇ ਮਹਾਪੁਰਸ਼ ਰਾਜ ਯੋਗ ਦਾ ਬਣਨਾ ਹੈ।
ਲੀਓ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ

ਸ਼ਸ਼ ਅਤੇ ਮਾਲਵਿਆ ਵਰਗਾ ਰਾਜ ਯੋਗ ਬਣਨ ਨਾਲ ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧਨ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਸਦੀ ਕਿਸਮਤ ਉਸਦਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਸਾਰੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ।
ਟੌਰਸ

ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਟੌਰਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਦੋ ਰਾਜਯੋਗ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਤਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕੁਝ ਵੱਡਾ ਹਾਸਲ ਕਰੋਗੇ।
ਕੁੰਭ

ਕੁੰਭ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਬਦਲਾਅ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਲੰਮੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮੰਗਲਿਕ ਕੰਮ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ।
ਸਕਾਰਪੀਓ

ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਵੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਸੌਦਾ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਲਗਾਓਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *