33 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਨੇ ਸਵਾਰ ਦਿਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ , ਹੋ ਜਾਓ ਖੁਸ਼

ਤਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਰੂਰ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਟੇਢੀ ਨਜ਼ਰ ਪੈਂਦੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕਈ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਾ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਅਤੇ ਧੀਅ ਤੋਂ ਅਜ਼ਾਦੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦੇ ਮਾੜੇ ਪ੍ਰਭਾਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਗਣਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਯਾਨੀ 17 ਜੂਨ, 2023 ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਪੰਡਿਤ ਸ਼੍ਰੀਮਾਲੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸ਼ਨੀ ਲਗਭਗ 30 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਮੂਲ ਚਿੰਨ੍ਹ ਕੁੰਭ (ਅਸਲੀ ਤਿਕੋਣ ਚਿੰਨ੍ਹ) ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਸ਼ਸ਼ ਮਹਾਪੁਰਸ਼ ਰਾਜ ਯੋਗ ਵੀ ਬਣੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲ੍ਹ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਚੜ੍ਹਾਈ ਜਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਤੋਂ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਭਾਵ ਜੇਕਰ ਸ਼ਨੀ ਚੰਦਰਮਾ ਤੋਂ 1ਵੇਂ, 4ਵੇਂ, 7ਵੇਂ ਜਾਂ 10ਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੁਲਾ, ਮਕਰ ਜਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ ਜਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਕਿਸੇ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਅਜਿਹੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਸ਼ ਯੋਗ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਟੌਰਸ, ਮਿਥੁਨ, ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਧਨੁ ਭਾਗਾਂ ਵਾਲੇ ਹੋਣਗੇ। 17 ਜੂਨ, 2023 ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਾ ਪ੍ਰਕੋਪ, ਜੋ ਕਿ ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਸਥਾਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਤੁਲਾ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਹਿਲੀਜ਼ ਤੋਂ ਅਜ਼ਾਦੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਯੁੱਗ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *