12 ਜੂਨ ਅੱਜ ਦਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚਮਕਦਾਰ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀ ਉਮੀਦੋਂ ਤੋਂ ਭਰ ਗਿਆ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਕਿਸਮ ਦੇ ਮਸਲੋਂ ਕੋ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਧਾਰਨਤਾ ਸੇ ਸੁਲਜ਼ਾ ਲੇਂਗੇਂ ਅਤੇ ਨਿਪਟਾ ਲੇਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਨਵੀਂਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਇਰਾਦੇ ਤਾਂ ਅਨੂਠੇ ਹਨ, ਕਿ ਆਮ ਲੋਕ ਸਮਝਦੇ ਹਨ ਕਿ ਦਾਸਰੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹਨ। ਕਲਪਨਾ ਦੀ ਜਿਤਨੀ ਬਹੁਤ ਉਡਾਰੀ ਭਰਦੀ ਹੈ, ਉਹ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਵਸ਼ ਦੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪੈਣਾ।

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ। ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਬਹੁਤ ਵਿਦ੍ਵਾਨ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਬਹੁਤ ਮਨ ਲਗੇਗਾ।

ਸੰਤਾਨ ਅਤੇ ਨੌਜਵਾਨ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਮਾਮਲੇ, ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਫਲ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਹੋਵੇਗੀ।
ਮੁਬਾਰਕ ਜੂਨ, ਕੁੰਭ। ਮਈ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਯੋਧੇ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਗਲ ਤੋਂ ਚਾਲ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਈਵਾਲੀ ਦੇ ਅੰਦਰ ਡਰਾਮੇ ਨੂੰ ਚਕਮਾ ਦੇਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ।

ਗਲਤ ਪੈਰਾਂ ‘ਤੇ ਉਤਰਨ ਦੇ ਜੋਖਮ ‘ਤੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕਾਫ਼ੀ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਅਨੰਦ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਡਰਾਮੇ ਲਈ ਪੂਰਵ ਅਨੁਮਾਨ ਜੂਨ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ, ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਦੋਸਤ ਸਮੂਹ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ।

ਸ਼ਨਿੱਚਰਵਾਰ, ਜੂਨ ਨੂੰ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬੋਸੀ ਪੂਰਨਮਾਸ਼ੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ 11ਵੀਂ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਮਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਛੋਟਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਝਗੜਾ ਕਰਨ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਕਰਨ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਕਿ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਲਝਣ ਨਾ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਹਵਾ ਲੜਾਈ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਜਾਂ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤੀ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੋ, ਤਾਂ ਮਿੱਠੇ ਗ੍ਰਹਿ ਵੀਨਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਜਾਓ। ਸੋਮਵਾਰ, 11 ਜੂਨ ਨੂੰ, ਉਹ ਲੀਓ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ 7ਵੇਂ ਹਾਊਸ ਆਫ਼ ਪਾਰਟਨਰਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਕ ਸੁਆਦੀ ਡਿਨਰ ਖਾਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਦਾ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦੇ ਕੈਂਸਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰੈਜਰ ਹੋਣਗੇ, ਇਸਲਈ ਜੂਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਇੱਕ-ਨਾਲ-ਇੱਕ ਵਾਰ ਲਈ ਆਦਰਸ਼ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *