25 ਜੂਨ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿਚ ਮਚੇਗੀ ਉਥਲ ਪੁਥਲ , ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਰੱਖਣਾ ਪਵੇਗਾ ਫੁਕ ਫੁਕ ਕੇ ਕਦਮ

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਪਾਪੀ ਗ੍ਰਹਿ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ 25 ਜੂਨ ਨੂੰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਪਿਛਾਖੜੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵੈਦਿਕ ਜੋਤਿਸ਼ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਥਾਨ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਾਪੀ ਗ੍ਰਹਿ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ 25 ਜੂਨ ਨੂੰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿਚ ਪਿਛਾਖੜੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਸ਼ਨੀ 4 ਨਵੰਬਰ 2024 ਤੱਕ ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਪਿਛਾਖੜੀ ਰਹੇਗਾ।

ਸਵੇਰੇ 8:26 ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਪ੍ਰਤੱਖ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਪਿਛਾਖੜੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ।ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜਾਤੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ
ਮੇਖ- ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਟੌਰਸ — ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਪਿਛਾਖੜੀ ਵੀ ਟੌਰਸ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ 139 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ਕਰਕ- ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਵਕਰੀ ਦੌਰਾਨ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਬਿਸਤਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ- ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਵਕਰੀ ਦੌਰਾਨ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸੋਚ ਕੇ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ- ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਪਿਛਾਖੜੀ ਗਤੀ ਕਾਰਨ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹਾਲਾਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *