ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 10 ਜੂਨ 2023, ਸ਼ਨੀਵਾਰ

ਗ੍ਰਹਿ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੈਰੀਅਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਕਿਸ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਵਿੱਤ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵੇਂ ਵਧਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਜਟ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵੇਂ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਜਟ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਭਰਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ‘ਤੇ ਮੋਹਰ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਣਗੇ, ਸਾਰੇ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਵਿਸ਼ੇ ਦਾ ਅਧਿਐਨ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਗੁੱਸੇ ਵਾਲੇ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਆਪਣੇ ਸ਼ੌਕ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕੱਢੋ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਗਤੀ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰਹੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ. ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜੂਨੀਅਰ ਅਤੇ ਸੀਨੀਅਰਜ਼ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਆਪਣੇ ਅਥਾਹ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਓ, ਉੱਥੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ ਅਤੇ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਅਤੇ ਦੋਸਤ ਬਣਾਓ। ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸ਼ਾਮ ਗੁਜ਼ਰੇਗੀ। ਕੱਲ ਤੁਸੀਂ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਬੁਰਾ-ਭਲਾ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *