ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਰਾਮਬਾਣ ਇਲਾਜ਼ ਮਿਲ ਗਇਆ ਹੈ ਇਹ ਨਜ਼ਾਰਾ ਆਪਣੀ ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਵੇਖੋਗੇ

ਕਈ ਵਾਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਵਜ੍ਹਾ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਹਾਸਾ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ। ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਇਹ ਪਰੰਪਰਾਗਤ ਉਪਾਅ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਹੈ। ਆਪ ਵੀ ਅਜ਼ਮਾਓ….

ਸਾਰੀ ਉੜਦ ਦੀ 38 ਕਾਲੀ ਦਾਲ ਅਤੇ ਚੌਲਾਂ ਦੇ 40 ਦਾਣੇ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇੱਕ ਟੋਏ ਵਿੱਚ ਦਬਾਓ ਅਤੇ ਨਿੰਬੂ ਨੂੰ ਨਿਚੋੜ ਲਓ। ਨਿੰਬੂ ਨਿਚੋੜਦੇ ਸਮੇਂ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਨਾਮ ਜਪਦੇ ਰਹੋ, ਉਹ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕੋਈ ਕਦਮ ਨਹੀਂ ਚੁੱਕੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਪਖਾਨੇ ਵਿਚ ਬੈਠਣ ਸਮੇਂ ਉਸੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਮ ਲਿਖੋ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਖੱਬੇ ਪੈਰ ਨਾਲ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਉਸ ਥਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹੋ, ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਨਾਮ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਤਿਨ ਵਾਰ. ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਇਸ ਪ੍ਰਯੋਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸੁਆਰਥ ਨਾਲ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਜਾਂ ਨਸ਼ਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੰਤਰ ਮੰਤਰ ਰਾਹੀਂ ਇਹ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸੰਭਵ ਹਨ। ਤੰਤਰ ਮੰਤਰ ਵਿਚ ਦੱਸੇ ਉਪਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਜ਼ਮਾਉਣ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਛੁਪਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਚਾਲਾਂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲਤਾ.

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਵੀ ਕੋਈ ਦੁਸ਼ਮਣ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਦੇ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਨਸ਼ਟ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ।

ਭਾਰਤ ਦੇ ਤੰਤਰ ਮੰਤਰ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਾਚੀਨ ਪੁਸਤਕਾਂ ਵਿੱਚ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਨ ਦੇ ਕਈ ਤਰੀਕੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ। ਜਿਸ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਨਾਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਪਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ, ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਉਪਾਅ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਜ਼ਮਾਉਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਹਰਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਪਾਵਾਂ ਬਾਰੇ।

ਇਹ ਮੰਤਰ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦੋਸਤ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਵੱਡਾ ਦੁਸ਼ਮਣ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਿੱਤਰ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੰਤਰ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮਿੱਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਸ਼ਵਨੀ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਉਂਗਲਾਂ ਲੰਬੀ ਘੋੜੇ ਦੀ ਹੱਡੀ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਹੱਡੀ ‘ਤੇ ਉਪਰੋਕਤ ਮੰਤਰ ਦਾ 1 ਲੱਖ ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰਕੇ ਸਾਬਤ ਕਰੋ। ,

ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਰਵਾਇਤੀ ਚਾਲ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੀ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਤਾਂ ਕਾਲੇ ਛੋਲਿਆਂ ਦੇ 38 ਦਾਣੇ ਅਤੇ ਪੂਰੇ ਚੌਲਾਂ ਦੇ 40 ਦਾਣੇ ਮਿਲਾ ਕੇ ਖਾਓ। ਇਸ ਨੂੰ ਮੰਦਿਰ ਦੇ ਪਰਿਸਰ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤਿੰਨ ਇੰਚ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦਬਾਓ। ਇਸ ‘ਤੇ ਨਿੰਬੂ ਨਿਚੋੜੋ। ਇਹ ਕੰਮ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਨਾਮ ਲੈਂਦੇ ਰਹੋ। ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜਨ ਵਾਲੀ ਨਿੱਜੀ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਝੂਠੀਆਂ ਅਫਵਾਹਾਂ ਰਾਹੀਂ ਘਰੇਲੂ ਝਗੜੇ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਨੂੰ ਵਧਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਸ਼ੌਚ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਹੀ ਉਸ ਵਿਰੁੱਧ ਮੁਕੱਦਮਾ ਚਲਾਓ। ਪੈਰ ਜਾਂ ਹੱਥ ਦੀ ਉਂਗਲੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਉੱਥੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਮ ਲਿਖੋ। ਟਾਇਲਟ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੇ ਸਮੇਂ, ਸੱਜੇ ਪੈਰ ਨਾਲ ਉਸ ਥਾਂ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਮਾਰੋ।

ਇਹ ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣਾ ਟੁਕੜਾ ਫਟੇ ਹੋਏ ਜੁੱਤੀਆਂ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਟੰਗ ਦਿਓ। ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਸੋਲੇ ਵਿੱਚ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਨਾਮ ਲਿਖੋ।
ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਲੂਣ ਲੈ ਕੇ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਸਿਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਨਾਮ ਜਪਦੇ ਹੋਏ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟ ਦਿਓ। ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਵਜੇ, ਸਵੇਰੇ, ਦੁਪਹਿਰ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *