ਅੱਜ ਦਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ , 9 ਜੂਨ 2023

ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਾਓ। ਚਲਾਕ ਅਤੇ ਚਲਾਕ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ। ਬਜਟ ‘ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਵਧਾਏਗਾ। ਲਾਲਚ ਅਤੇ ਲਾਲਚ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ… ਵਿਰੋਧ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ।

ਤਿਆਰੀ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿਓ। ਆਮਦਨ ਬਰਾਬਰ ਰਹੇਗੀ। ਖਰਚਾ ਵਧਿਆ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਰ-ਦੁਰਾਡੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਿਣਗੇ… ਨਿਆਂਇਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਢਿੱਲ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਾਨ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਦਿੱਖ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਉਧਾਰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਚੌਕਸੀ ਰੱਖੋਗੇ। ਸਮਾਰਟ ਦੇਰੀ ਨੀਤੀ ਅਪਣਾਏਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਦਿਖਾਓ। ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨੀਤੀਗਤ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੇਗਾ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਵਧਾਓ। ਟੀਚੇ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਯਤਨ ਵਧਣਗੇ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲਓ।

ਜ਼ਿੱਦ ਅਤੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਅਤੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਰਹੋ. ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਆਫਰ ਮਿਲਣਗੇ। ਨਿਮਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਆਸਾਨੀ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਲਿਆਓ। ਸਰਗਰਮੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੀ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਇਹਨਾਂ ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਦਿਲਚਸਪ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਬਲੂਪ੍ਰਿੰਟ ਨੂੰ ਉਲੀਕਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ. ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਉਤਪਾਦਨ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾ ਕੇ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇਰਾਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਖੇਤਰ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ।

ਲਗਾਤਾਰ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਿਣਗੇ ਤਾਂ ਸਬੰਧਤ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਉਤਪਾਦਕਤਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਜੁਲਾਈ 2023 ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਕਰਮਚਾਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਕਾਰਜ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋਣਗੇ। ਭਾਵ, ਸਬੰਧਤ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਸਾਲ 2023 ਦੇ ਅਗਸਤ ਅਤੇ ਸਤੰਬਰ ਦੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਨੂੰ ਸਬੰਧਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਠੇਕੇ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਨਿਰੰਤਰ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਦੌੜਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੀ ਗਤੀ ਸਾਲ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦੇਵੇਗੀ। ਇਸ ਲਈ ਸੂਝ-ਬੂਝ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਸਹੀ ਜੋਤਸ਼ੀ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *