ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਰਗ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੁਲ ਗਿਆ ਹੈ ਹੁਣ 6 ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ

ਵੈਦਿਕ ਜੋਤਿਸ਼ ‘ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਇਸ ਸਾਲ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਦਿਖਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਾਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਲਪਨਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਉੱਥੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ਾਂ ਵੀ ਰਚੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਪਿੱਠ ਪਿੱਛੇ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਭਰੇ ਹੋਣ।

ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਜੜੋਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਇਸ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਮਾਰਚ ਅਤੇ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ|

ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਮਈ ਤੋਂ ਅਗਸਤ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਸਮੇਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸਤੰਬਰ ਤੋਂ ਸਥਿਤੀ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਬਦਲਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਨਵੰਬਰ-ਦਸੰਬਰ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਗੇ।

ਕੁੰਭ ਸਿੱਖਿਆ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਸਾਲ ਆਪਣੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਯੁਕਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੁਹਾਡੇ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇ ਕੇ ਇਕਾਗਰਤਾ ਵਧਾਉਣਗੇ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਉਸ ਦੀ ਇਹ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਉਹ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿਚ ਚੰਗੇ ਅੰਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਾਲ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਤਿਮਾਹੀ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਘੱਟ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਮਈ ਅਤੇ ਸਤੰਬਰ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦ੍ਰਿੜ ਇਰਾਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਸਾਲ ਦੇ ਆਖਰੀ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇਣਗੇ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਈ ਤੋਂ ਜੁਲਾਈ ਅਤੇ ਨਵੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਕੁਝ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਉਹ ਖੋਜ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਸਕੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਮੱਸਿਆ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਦੇਖ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਇਹ ਇੱਛਾ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਚ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੰਬਾ ਸਮਾਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਤੰਬਰ ਤੋਂ ਨਵੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਵਿੱਤੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਸਾਲ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ, ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਨੀ ਮਹਾਰਾਜ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੋਣਗੇ।

ਸਾਲ ਅਤੇ ਜਨਵਰੀ ਸੂਰਜ ਵੀ ਇਸੇ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਖਰਚੇ ਵਧਣ ਦੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲਣਗੇ, ਪਰ ਗੁਰੂ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵਿੱਤੀ ਸੰਤੁਲਨ ਨੂੰ ਸਹੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ। ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ, ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਾਲਾਤ ਬਿਹਤਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿੱਤ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲ ਸਕੋਗੇ।

ਇਹ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਬਚਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦਾ ਸੁਨਹਿਰੀ ਮੌਕਾ ਵੀ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕਈ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੂਨ ਤੋਂ ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਮੰਗਲ ਚੌਥੇ ਘਰ ‘ਚ ਪਿਛਾਖੜੀ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ‘ਚ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਰਹੇਗੀ। ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਪਹਿਲੂ ਹੋਵੇਗਾ ਇਹ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਕਲੇਸ਼ ਪੈਦਾ ਕਰਨਗੀਆਂ।

ਆਪਸੀ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਦੀ ਘਾਟ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਸਮਝ ਸਕਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਘਰ ਦੀ ਵਿਵਸਥਾ ਵਿਗੜ ਜਾਵੇਗੀ, ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਵੀ ਵਧੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਸਕੋਗੇ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਅਤੇ ਅਗਸਤ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਸਰੀਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਸਤੰਬਰ-ਅਕਤੂਬਰ ਵਿੱਚ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਨਵੰਬਰ-ਦਸੰਬਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਲਈ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *