ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 7 ਜੂਨ 2023, ਅੱਜ ਬਦਲੇਗੀ ਕਿਸਮਤ ਹੋਵੇਗਾ ਵੱਡਾ ਧਨ ਲਾਭ

ਰੂੜੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਿੰਗਾਰ ‘ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਲੋੜੀਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਬੰਧਕੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਦਿਖਾਓਗੇ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਭ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੇਗਾ। ਚੁਸਤ ਕੰਮ ਵਧਾਏਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਵਿਸਤਾਰ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਚਿੱਟੇ ਕਾਲਰ ਦੇ ਠੱਗਾਂ ਅਤੇ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੇੜੇ ਹੋਣਗੇ। ਨੀਤੀਗਤ ਨਿਯਮਾਂ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਲੋਨ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਯੋਜਨਾ ਖਰਚ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਪੈਸਾ ਲਾਭ- ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਟੀਚੇ ਤੈਅ ਕਰੋ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਆਸਾਨੀ ਨੂੰ ਵਧਾਓ. ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਧਾਓ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਰਹੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਵਪਾਰ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਵਪਾਰਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਇੱਕ ਬਜਟ ਬਣਾਓ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓ।

ਪ੍ਰੇਮ ਦੋਸਤੀ – ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤਤਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਹੋਣਗੇ। ਸੰਪਰਕ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰਨਗੇ। ਮਿੱਤਰ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਪਿਆਰਿਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਮੀਟਿੰਗ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੌਲਾ ਪਾਉਣਾ ਛੱਡ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਖੁਦ ਹੋ।

ਕੈਰੀਅਰ : ਕੁੰਭ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ, ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵਪਾਰਕ ਉਧਾਰ ਵਧੇਗਾ। ਚੰਗੀ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਇੱਕ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਪੁਰਸਕਾਰ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਕੰਮ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਰੁਝੇਵੇਂ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸੰਤ ਅਤੇ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਕੋਈ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸਨੇਹੀਆਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਸਾ-ਮਜ਼ਾਕ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਪਿੱਠ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਰੀੜ੍ਹ ਦੀ ਹੱਡੀ ਨੂੰ ਸਿੱਧੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਬੈਠ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਆਦਤ ਪਾਓ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦੇ ਉਪਾਅ: ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸੰਕਟਨਾਸ਼ਨ ਗਣੇਸ਼ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *