ਸੁਪਨੇ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਮਰ ਜਾਣਾ, ਅਰਥੀ ਦਿਖਣਾ , ਸਿਵਾ ਵੇਖੋ ਕਿ ਸੰਕੇਤ ਦੇਂਦਾ ਹੈ ਉਮਰ ਘੱਟ ਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਵੱਧ ਦੀ ਹੈ

ਸੁਪਨੇ ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸੁਪਨੇ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਸੰਕੇਤ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਸੁਪਨੇ ਚੇਤਾਵਨੀ ਜਾਂ ਸੂਚਨਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਸੁਪਨੇ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸੁਪਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਚੰਗੀਆਂ ਅਤੇ ਮਾੜੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦੇ ਹਨ।

ਕਈ ਵਾਰ ਸਾਨੂੰ ਮੌਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸੁਪਨੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਅਸੀਂ ਇਸ ਦੇ ਅਸਲ ਅਰਥ ਤੋਂ ਅਣਜਾਣ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸੁਪਨੇ ‘ਚ ਮੌਤ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਦੇਖਣ ਦਾ ਕੀ ਮਤਲਬ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਮੌਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸੁਪਨੇ ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਦਿੰਦੇ ਹਨ
ਜਿਹੜੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਹੁਣ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੌਤ ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇ ਤਾਂ ਸਮਝਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਉੱਤੇ ਜੋ ਸੰਕਟ ਆਇਆ ਸੀ ਉਹ ਟਲ ਗਿਆ ਹੈ। ਡ੍ਰੀਮ ਬੁੱਕ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨੇ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਦੇਖਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕਦਮ ‘ਤੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸੁਪਨੇ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਬਿਰਹਾ ਦੇਖਣਾ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਬੀਅਰ ਦੇਖਣਾ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਬੀਮਾਰ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਲਦੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੱਧ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸੁਪਨੇ ਵਿਚ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਇੱਛਾਵਾਂ ਅਧੂਰੀਆਂ ਰਹਿ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ, ਦਾਨ ਆਦਿ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨੇ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦੇਖੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਜਾਣੋ…ਸੌਂਦੇ ਸਮੇਂ, ਸਾਡੇ ਅਵਚੇਤਨ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਚਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਅਸੀਂ ਸੁਪਨਾ ਕਹਿੰਦੇ ਹਾਂ। ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਸੁਪਨੇ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਵਾਪਰ ਰਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਕਈ ਵਾਰ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਸੁਪਨੇ ਵੀ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਲੈਣਾ-ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਸੁਪਨੇ ‘ਚ ਮੌਤ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਦੇਖਣ ਦਾ ਕੀ ਮਤਲਬ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣੋ…

ਇੱਕ ਮਰੇ ਹੋਏ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੇਖਣਾ
ਸੁਪਨੇ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਦਾ ਸੁਪਨਾ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨੇ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਦੇਖੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਮਰਿਆ ਹੋਇਆ ਵਿਅਕਤੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ।

ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰਦਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ
ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਮਰੇ ਹੋਏ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਆਤਮਾ ਨੂੰ ਵੇਖਣਾ
ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਭੂਤ ਦੇਖਣਾ ਅਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਕਤਲ ਹੋਇਆ ਦੇਖਣਾ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰਾਤ ਨੂੰ ਸੌਂਦੇ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਕਤਲ ਹੁੰਦਾ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *