7 ਜੂਨ ਬੁੱਧਵਾਰ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ , ਪੂਰਾ ਘਰ ਖ਼ਾਲੀ ਹੋਵੇ ਓਦੋ ਵੇਖਣਾ ਆਖ਼ਿਰ ਕਿਹੜੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ

ਜੂਨ 2023 ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਡਿਜੀਟਲ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ, ਮੀਡੀਆ, ਮੈਡੀਕਲ, ਮੈਨੂਫੈਕਚਰਿੰਗ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ, ਔਨਲਾਈਨ ਕੋਚਿੰਗ, ਰੀਸੇਲਿੰਗ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਲਈ ਅਪ੍ਰੈਲ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਿੱਖਿਆ, ਯਾਤਰਾ, ਸਿਹਤ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ। (ਕੁੰਭ ਜੂਨ 2023 ਰਾਸ਼ੀਫਲ)।

6 ਜੂਨ ਤੱਕ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਬੁਧ ਦਾ ਨੌਵਾਂ-ਪੰਜਵਾਂ ਰਾਜਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਕਾਰਨ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਜਾਂ ਹੋਰ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਮੁਲਾਕਾਤਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪੁਰਾਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਸਤਾਰ ਲਈ ਸਮੇਂ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਲਾਭ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵੇਗਾ। 6 ਜੂਨ ਤੱਕ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ‘ਚ ਬੁਧ-ਰਾਹੁ ਦੀ ਅੜਚਣ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਲਈ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਜਾਂ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓ, ਆਪਣੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਗਲਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

07 ਤੋਂ 14 ਜੂਨ ਤੱਕ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ-ਬੁੱਧ ਦਾ ਬੁੱਧਾਦਿਤਯ ਯੋਗ ਅਤੇ 24 ਜੂਨ ਤੱਕ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਟੈਂਡਰ ਅਤੇ ਸਿਖਲਾਈ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ।

14 ਜੂਨ ਤੱਕ ਸੂਰਜ ਦੀ ਸੱਤਵੀਂ ਨਜ਼ਰ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਨੌਕਰੀ ‘ਚ ਅਧਿਕਾਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਮੰਗਲ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਨੌਵੇਂ-ਪੰਜਵੇਂ ਰਾਜ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਗਵਾਈ ਸ਼ਕਤੀ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਟੀਮ ਦੇ ਮੁਖੀ ਵਜੋਂ ਅੱਗੇ ਆ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਦਸਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮਾਤਹਿਤ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਅਧੀਨ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। 07 ਤੋਂ 14 ਜੂਨ ਤੱਕ ਚੌਥੇ ਘਰ ‘ਚ ਸੂਰਜ-ਬੁੱਧ ਦਾ ਬੁੱਧਾਦਿਤਯ ਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ 24 ਜੂਨ ਤੋਂ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ‘ਚ ਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਰੁਚੀ ਘੱਟ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਨਾਲ 2-12 ਦਾ ਸੰਬੰਧ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਪੰਜਵੇਂ ਰੂਪ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਸਕੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਮਾਸਿਕ ਸਿੱਖਿਆ ਕੁੰਡਲੀ
ਗੁਰੂ ਦਾ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਨਾਲ 3-11 ਦਾ ਸਬੰਧ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਗੁਰੂਆਂ ਦੇ ਗਿਆਨ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਦੇ ਸੱਤਵੇਂ ਰੂਪ ਕਾਰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਲਸ ਤਿਆਗ ਕੇ ਆਪਣਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਲਗਾਉਣਗੇ। ਮੰਗਲ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਮਨੋਬਲ ਨੂੰ ਘੱਟ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ।

07 ਤੋਂ 14 ਜੂਨ ਤੱਕ ਚੌਥੇ ਘਰ ‘ਚ ਸੂਰਜ-ਬੁੱਧ ਦਾ ਬੁੱਧਾਦਿਤਯ ਯੋਗ ਅਤੇ 24 ਜੂਨ ਤੱਕ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ‘ਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ (ਕੁੰਭ ਮਾਸਿਕ ਸਿਹਤ ਕੁੰਡਲੀ)

ਕਮਜ਼ੋਰ ਮੰਗਲ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਜੂਨ ਵਿੱਚ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦੇਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸ਼ਡਾਸ਼ਟਕ ਦੋਸ਼ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗਾਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੋੜਾਂ ਅਤੇ ਹੱਡੀਆਂ ਦੇ ਰੋਗ ਵੀ ਠੀਕ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਲਈ ਉਪਚਾਰ
ਗੁਪਤ ਨਵਰਾਤਰੀ 19 ਜੂਨ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ- ਕਾਲਰਾਤਰੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਕ੍ਲੀਂ ਓਮ ਏਨ ਸ਼੍ਰੀ ਕਾਲਿਕਾਯੈ ਨਮ: ਮੰਤਰ ਦੀ ਮਾਲਾ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ, ਦੇਵੀ ਕਵਚ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਵੇਗਾ।

29 ਜੂਨ ਦੇਵਸ਼ਯਨੀ ਇਕਾਦਸ਼ੀ – ਜੋ ਲੋਕ ਸੰਤਾਨ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਤੋਂ ਵਾਂਝੇ ਹਨ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਸੁਣਦੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼੍ਰੀਮਦ ਭਾਗਵਤ ਕਥਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਜਾਂ ਸੁਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਚਾਤੁਰਮਾਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਓਮ ਨਮੋ ਭਗਵਤੇ ਵਾਸੁਦੇਵਾਯ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *