ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਖਤਮ ਹੋਇਆ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਮਾੜਾ ਸਮਾਂ, ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 5 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਦਲੇਗੀ ਕਿਸਮਤ

ਮਕਰ :
ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਤਣਾਅ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਕੁਆਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿੰਗਲ ਲੋਕ ਉਹ ਪਿਆਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜੋ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ :
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤਬਦੀਲੀ ਤੋਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤਬਦੀਲੀ ਬਿਹਤਰ ਲਈ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਮਿੱਠੇ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ।

ਕੁੰਭ :
ਜਿੰਨੇ ਦੁੱਖ ਤੈਨੂੰ ਝੱਲਣੇ ਪਏ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ ਜਿਸ ਦੇ ਤੁਸੀਂ ਹੱਕਦਾਰ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਭੌਤਿਕ ਸਹੂਲਤਾਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ :
ਤੁਹਾਡਾ ਕਰੀਅਰ ਹੁਣ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਮੁਕਾਮ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਲੱਭਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੋਮਾਂਸ ਆਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਮਹਿਮਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ :
ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਹੱਲ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਘਰ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਹਤ ਵੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਕੁਆਰੀਆਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ :
ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮਾਗਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਆਰੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸੱਚਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *