ਅੱਜ ਦਾ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 5 ਜੂਨ 2023

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਖਰਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਸਮਝਦਾਰੀ ਤੋਂ ਕੰਮ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਹਾਲਾਤਾਂ ਕਾਰਨ ਉਹ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹਨ, ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਆਪਣੀ ਸਾਖ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿਚ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ ਜੋ ਗੁਪਤ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ-ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਹਾਨੀ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ 25 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ 25, 28, 40, 45, 51 ਅਤੇ 63 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਬਹੁਤੇ ਅਮੀਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ। ਖਰਚੇ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।

ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ, ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਸਥਿਤੀ ਦਿਖਾਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਰੁਟੀਨ ਵੀ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਸਤਾਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਿਕਰੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਰੈਡੀਮੇਡ ਕੱਪੜਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੌਦੇ ਵਿੱਚ ਧੋਖਾਧੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਬਿਨਾਂ ਦੇਖੇ ਕੋਈ ਸੌਦਾ ਨਾ ਕਰੋ।

ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਭਜਨ ਕੀਰਤਨ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਚਰਚਾ ਅਤੇ ਸਤਿਸੰਗ ਆਦਿ ਰਾਹੀਂ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ।

ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਛਾਤੀ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਿਲ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਦਵਾਈ ਅਤੇ ਖੁਰਾਕ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

ਨਾਰਾਇਣ ਕਵਚ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਚੌਲਾਂ ਨੂੰ ਗਿੱਲਾ ਕਰਕੇ ਗਣੇਸ਼ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਕੀੜੀਆਂ ਨੂੰ ਆਟਾ ਚੜ੍ਹਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *