ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 4 ਜੂਨ 2023, ਐਤਵਾਰ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਖਰਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਸਮਝਦਾਰੀ ਤੋਂ ਕੰਮ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਹਾਲਾਤਾਂ ਕਾਰਨ ਉਹ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹਨ, ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਆਪਣੀ ਸਾਖ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਦੇ ਹਨ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿਚ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ ਜੋ ਗੁਪਤ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ-ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਹਾਨੀ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ।

<iframe src=”https://www.youtube.com/embed/ijONW880Dtg” width=”953″ height=”450″ frameborder=”0″ allowfullscreen=”allowfullscreen”></iframe>

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ 25 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ 25, 28, 40, 45, 51 ਅਤੇ 63 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਬਹੁਤੇ ਅਮੀਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ। ਖਰਚੇ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸਮਝਦਾਰ, ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਤਸੁਕ ਅਤੇ ਡੂੰਘੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੂਜੇ ਪਾਸਿਓਂ ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਹੀ ਵਾਪਸੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ, ਤਾਂ ਉਹ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੇ।

ਜਦੋਂ ਪਿਆਰ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਲੋਕ ਕਲਪਨਾਸ਼ੀਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਪਿਆਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਦੁਨੀਆਂ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਹੈ। ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਦੇ ਸਾਥੀ ਅਕਸਰ ਚੰਚਲ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨਾ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ’ ਤੇ ਨਹੀਂ. ਉਹ ਮਾਨਸਿਕ ਸੰਪਰਕ ਰਾਹੀਂ ਹੀ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸੂਝ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੁੱਖ ਸਮੱਸਿਆ ਸਮਝਣਾ ਅਤੇ ਸਮਝਾਉਣਾ ਹੈ। ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਬਰ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਅੰਨ੍ਹੇ ਚੇਲੇ ਨਹੀਂ ਹਨ।

ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਹ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਲਈ ਖਿੱਚ ਦਾ ਕੇਂਦਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਹਾਰ ਪੱਕਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ। ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਉੱਚ ਆਦਰਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *