ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 3 ਜੂਨ 2023 ਸ਼ਨੀਵਾਰ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਥੋੜੇ ਚਿੰਤਤ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਚੰਦਰਮਾ ਉੱਤੇ ਪਰਿਵਰਤਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੇਤੂ ਚੰਦਰਮਾ ਵੱਲ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੰਗਲ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਚੰਦਰਮਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਹੈ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਆਵੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਥੋੜੇ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੋਲਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਆਵੇਗਾ।

ਸ਼ਨੀ ਚੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕਰਮਣ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਸ਼ੁਭ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਬੁਧ ਸ਼ੁਭ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਸੂਰਜ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਸ਼ੁਭ ਆਵਾਜਾਈ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ। ਮੰਗਲ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕਰਮਣ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਕੇਤੂ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕਰਮਣ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਚੰਦਰਮਾ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ।

3 ਜੂਨ ਨੂੰ ਬੁਧ ਸੂਰਜ ਨਾਲ ਜੁੜ ਜਾਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਦਾ ਮਾਲਕ ਚੰਗੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਚਲਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਗੁਰੂ ਜੀ ਦਾ ਨੌਵਾਂ ਦਰਸ਼ਨ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵੱਲ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਆਮਦਨ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਹੈ. ਆਮਦਨ ਦੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਦਾ ਪਹਿਲੂ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨੀ ਦੇ ਪ੍ਰਵਾਹ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਬੁਧ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵੱਲ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਰਮਾ ਨਾਲ ਬਹੁਤੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਇੱਥੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਰੂਪ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਹੈ। ਮੰਗਲ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਲਗਨਾ ਨੂੰ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਝਗੜਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਸਿੰਗਲ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਬੁਧ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦੇ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਸ਼ੁਭ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਿੰਗਲਜ਼ ਲਈ ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਆਮ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕਰਮਣ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਆਉਣਾ ਇੱਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਥੋੜੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।

ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਬੁਧ ਦਾ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਦਾ ਜੁਪੀਟਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੋੜੀਂਦੇ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *