05,06,07 ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਹੋ ਜਾਓ ਤਿਆਰ, 50 ਕਰੋੜ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਹੱਥ ਲੱਗਣ ਵਾਲੀ ਹੈ , ਖੁਲ ਗਇਆ ਹੈ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਤਾਲਾ

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਤਾਲਾ ਖੁਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ , ਹੋ ਜਾਓ ਤਿਆਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇਓ | ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰਨ ਹੋਣਗੇ | ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤਸੱਲੀਬਖਸ਼ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਨਾਲ ਫੋਨ ‘ਤੇ ਹੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਗੱਲਬਾਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਊਰਜਾ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।

ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਪਰ ਦਿਨ ਦੇ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੋਈ ਮੁਸੀਬਤ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬੇਕਾਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਕਦੇ-ਕਦੇ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਹਉਮੈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਾਰੋਬਾਰ – ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦੇ ਦਬਾਅ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਹ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹਾਲਾਤ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਉਚਿਤ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ- ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਾਰੇ ਇਮਾਨਦਾਰ ਰਹੋ. ਵਿਅਰਥ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ।

ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਦ੍ਰਿੜ ਇਰਾਦੇ ਨਾਲ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਲੱਭ ਲਓਗੇ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਤੁਹਾਡਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨੂੰ ਹੋਰ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਗ੍ਰਹਿ ਸੰਕਰਮਣ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਹੋਰ ਬਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਖਰੀਦਣਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਤਿਉਹਾਰ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨਿਤ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਕਦੇ-ਕਦੇ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਜਾਓਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਸਮੇਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਲਚਕਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਭਰਾ ਨਾਲ ਕੋਈ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਵੱਡਾ ਮੁੱਦਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਵਿਗੜਨ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ- ਇਸ ਸਮੇਂ ਦਰਾਮਦ-ਨਿਰਯਾਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਕੁਝ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਫਿਲਹਾਲ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿਅਕਤੀ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਪਿਆਰ- ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਤਾਲਮੇਲ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਸਥਾ ਵਿਚ ਸੇਵਾ ਸੰਬੰਧੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਉਚਿਤ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅਧੂਰਾ ਨਾ ਛੱਡੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੁਰਮਾਨਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੁਸ਼ਤੈਨੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਉਲਝਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੇ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ- ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਹਾਲਾਤ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮਾਂ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਦੋਵਾਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਅਤੇ ਸਰਵਉੱਚਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।

ਨੈਗੇਟਿਵ- ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਖਰੀਦ-ਵੇਚ ਦਾ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕਿਉਂਕਿ ਫਿਲਹਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਹਾਲਾਤ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਟਾਲਣਾ ਹੀ ਉਚਿਤ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *