2 ਤੋਂ 6 ਜੂਨ ਦੇ ਵਿਚ ਵਿਚ ਮਾਂ ਲੱਛਮੀ ਆਵੇਗੀ ਹਨ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਘਰ , ਹੋ ਜਾਓ ਤਿਆਰ , ਪੈਸਿਆਂ ਦੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਬਾਰਿਸ਼

ਅੱਜ ਸੂਰਜ-ਚੰਦਰਮਾ ਦੀ ਅਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਤਿਗੰਡ ਨਾਮਕ ਯੋਗ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸ਼ਡਾਸ਼ਟਕ ਯੋਗ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਵਧਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਟੌਰ, ਮਿਥੁਨ, ਕੰਨਿਆ, ਤੁਲਾ, ਧਨੁ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿਨ ਭਰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮੀਨ, ਕਸਰ, ਲੀਓ, ਸਕਾਰਪੀਓ, ਮਕਰ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੇ ਅਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੋਂ ਬਚ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤਣਾਅ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਅਣਬਣ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਪਾਠ, ਪਾਠ ਆਦਿ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ।

ਧਨੁ : ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਜਾਤਕ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹਨ। ਨਵੇਂ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬਾਰਿਸ਼ਕ :- ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਜਾਤਕ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹਨ। ਨਵੇਂ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਥਾਂ ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲਓਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹੇ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕੱਦ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਗਊ ਨੂੰ ਹਰਾ ਘਾਹ ਖੁਆ ਕੇ ਦਾਨ ਪੁੰਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਬੌਸ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *