ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਰ ਉਤੇ ਕਲਾ ਸਇਆ ਮੰਡਰਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ , 6ਸਾਲ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿੱਛੇ ਹੱਥ ਧੋ ਕੇ ਪਇਆ ਹੈ

ਸ਼ਨੀ 7 ਜੂਨ, 2023 ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ 6.4 ਵਜੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਭਾਰਤੀ ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸ਼ਨੀ ਮਕਰ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਪੱਛਮ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤੱਤ ਹਵਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਇੱਕ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ, ਵਿਨਾਸ਼ ਅਤੇ ਉਦਾਸੀ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਵੀ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀ ਤਪੱਸਿਆ, ਲੰਬੀ ਉਮਰ, ਬੁਢਾਪਾ, ਇਕਾਗਰਤਾ-ਧਿਆਨ, ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ, ਪਾਬੰਦੀ, ਸਦਗਤੀ-ਸਦਗਤੀ ਅਤੇ ਨਿਆਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਇਸ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਧਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਜਾਣੋ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜੇ ਉਪਾਅ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੋਂ ਬਚ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੁੰਭ
ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਚੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਇਹ ਸੰਕਰਮਣ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਲੈਸਟ੍ਰੋਲ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਗੋਡਿਆਂ ਜਾਂ ਲੱਤਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ

ਤਵਾ, ਚਿਮਟਾ ਜਾਂ ਚੁੱਲ੍ਹਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ਮੀ ਦੇ ਰੁੱਖ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ‘ਤੇ ਮਿੱਟੀ ਦਾ ਤਿਲਕ ਲਗਾਓ।

ਸਿੰਘ
ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਹਲਕੀ ਗੜਬੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ ਅਤੇ ਠੰਡੇ ਦਿਮਾਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਗੜਬੜ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਘੱਟ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ –

ਕਾਲੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖੁਆਓ।
ਇਮਾਰਤ ਦੀ ਚੌਂਕੀ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਧਨੁ
ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਸਮੱਸਿਆ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ

ਜੇ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਨੂੰ ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਦਵਾਈ ਮੁਫ਼ਤ ਦਿਓ।
ਘਰ ਦੀ ਦਹਿਲੀਜ਼ ‘ਤੇ ਮੇਖ ਲਗਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *