ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਦੇ ਸਾਰ ਮੂੰਹ ਵਿਚ ਰੱਖੋ ਇਹ ਇਕ ਚੀਜ਼ , ਫਿਰ ਵੇਖਣਾ ਤਰੱਕੀ ਹੁੰਦੀ ਪੈਸੇ ਗਿਣਦੇ ਗਿਣਦੇ ਥੱਕ ਜਾਓਗੇ

ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆਉਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚੰਗੀ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਨਾ ਤਾਂ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ? ਇਸ ਨੂੰ ਮੱਧ ਮਾਰਗ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸਿੱਧਾ ਫਲੈਟ ਹਾਈਵੇ। ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਇਹ ਰਸਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ, ਵਾਹਨ, ਵਿਆਹ, ਅਦਾਲਤ, ਹਸਪਤਾਲ ਆਦਿ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਇੱਕ ਜਾਂ ਦੋ ਨਾਲ ਜਨੂੰਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਭ ਦੇ ਨਾਲ ਜਨੂੰਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਲੋਕ ਹਾਰ ਕੇ ਵੀ ਹਾਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਕੁਝ ਪਾ ਕੇ ਵੀ ਹਾਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਆਓ, ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਪੱਕੇ ਨੁਸਖੇ ਦੱਸਾਂਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪਲਾਟ, ਮਕਾਨ, ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਂ ਦੁਕਾਨ ਵੇਚਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਹ ਵੇਚਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਲੀ ਧਾਰਾ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਗੰਢਾਂ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਸ਼ਿਬੂਲ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿਓ। ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਪਲਾਟ, ਜ਼ਮੀਨ, ਘਰ ਜਾਂ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮਿੱਟੀ ਲਿਆਓ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਪਾ ਦਿਓ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ 50 ਗ੍ਰਾਮ ਤੇਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ 50 ਗ੍ਰਾਮ ਤੇਲ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਅਗਲੇ ਹਮਲੇ ਤੱਕ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਹੈ। ਮੇਰਾ ਮਤਲਬ ਹੈ, ਇੱਕ ਹਫ਼ਤੇ ਲਈ। ਤੁਹਾਡੀ ਇਹ ਜਾਇਦਾਦ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਵਾਜਬ ਕੀਮਤਾਂ ‘ਤੇ ਵੇਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕ ਇਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ। ਜੇ ਮਿਲ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿਚ ਸਥਿਰਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕੁਝ ਪੱਕੇ ਉਪਾਅ ਜਾਣੋ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਦੂਸਰਾ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਵੇਰੇ ਸੱਜੇ ਹੱਥ ਦੀ ਮੁੱਠੀ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਇਲਾਇਚੀ ਰੱਖ ਕੇ ਸ਼੍ਰੀ ਸ਼੍ਰੀ ਕਹਿ ਕੇ ਖਾਓ, ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਾਹਰ ਜਾਓ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਉੱਪਰ ਇੱਕ ਚੁਟਕੀ ਹਿੰਗ ਪਾ ਕੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟ ਦਿਓ।

ਉੱਤਰ ਦਿਸ਼ਾ ਤੀਜਾ ਉਪਾਅ 41 ਦਿਨ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਸ਼ੁੱਧ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ। ਚੌਥਾ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ੁਕਲ ਪੱਖ ਦੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ, ਆਪਣੀ ਅੰਗੂਠੀ ‘ਤੇ ਕੇਸਰ ਮਿਲਾਏ ਹੋਏ ਸਿੰਦੂਰ ਨਾਲ ਪੀਲੇ ਕੱਪੜੇ ‘ਤੇ 63 ਨੰਬਰ ਲਿਖੋ। ਫਿਰ ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ ਚਰਨਾਂ ‘ਚ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਅਜਿਹਾ ਤਿੰਨ ਵੀਰਵਾਰ ਤੱਕ ਕਰੋ।

ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਹੱਲ ਹੈ। ਦੁਕਾਨ ਜਾਂ ਸੰਸਥਾ ਦੀ ਚਾਰ ਦੀਵਾਰੀ ‘ਤੇ ਨਿੰਬੂ ਨੂੰ ਛੂਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਿੰਬੂ ਦੇ ਚਾਰ ਟੁਕੜੇ ਕਰ ਲਓ ਅਤੇ ਨਿੰਬੂ ਦੇ ਇਕ ਟੁਕੜੇ ਨੂੰ ਚਾਰੇ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿਚ ਸੁੱਟ ਦਿਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਦੁਕਾਨ ਦੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਉਪਾਅ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 7 ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਉੱਤਰ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸੱਤਿਆ ਬਣਾ ਕੇ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਕਰੋ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ‘ਚ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਅਸਫਲ ਹੋ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ੁਕਲ ਪੱਖ ਦੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਕ ਗਲਾਸ ਪਾਣੀ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਸ ‘ਚ ਇਕ ਬਰਗਦ ਦੇ ਪੱਤੇ ‘ਤੇ ਪੰਜ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਮਠਿਆਈ ਅਤੇ ਦੋ ਇਲਾਇਚੀ ਰੱਖੋ। ਹੁਣ ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਲੈ ਜਾਓ ਅਤੇ ਪੀਪਲ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਨੂੰ ਕਮਲ ਦਾ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਮਠਿਆਈ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਪੱਤਾ ਰੱਖ ਕੇ ਆਪਣੀ ਮਨੋਕਾਮਨਾ ਲਈ ਪੀਪਲਦੇਵ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕੰਮ 7 ਤਰੀਕ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਪ੍ਰਦੋਸ਼ ਜਾਂ ਇਕਾਦਸ਼ੀ ਦੇ ਵਤਰਾ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਕਰੋ। ਨਾਰੀਅਲ ‘ਤੇ ਚਮੇਲੀ ਦੇ ਤੇਲ ‘ਚ ਸਿੰਦੂਰ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸਵਾਸਤਿਕ ਚਿੰਨ੍ਹ ਬਣਾਓ। ਕੁਝ ਭੋਗ (ਲੱਡੂ ਜਾਂ ਗੁੜ-ਚਨੇ) ਦੇ ਨਾਲ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਾਓ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਰਨਾਂ ਵਿੱਚ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਰੁਨਾਮੋਚਕ ਮੰਗਲ ਸਟੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਤੁਰੰਤ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਦੂਜਾ ਉਪਾਅ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸੰਸਕਾਰ ਅਤੇ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੀ ਲੰਬਾਈ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਲੈ ਕੇ ਨਾਰੀਅਲ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਲਪੇਟ ਦਿਓ।

ਇਸ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਨਦੀ ਦੇ ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਵਹਾਓ। ਕਰਜ਼ਾ ਮੁਕਤੀ ਲਈ ਵੀ ਰੱਬ ਅੱਗੇ ਅਰਦਾਸ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਨ ਰਾਤ ਨੀਂਦ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਆਸਾਨ ਉਪਾਅ ਕਰੋ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ 7 ਵਾਰ ਬਜਰੰਗਬਾਨ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। 41 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਚੌਲਾ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਬਨਾਰਸੀ ਪਾਨ ਦੀ ਬੀੜ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰੋ।

ਇੱਕ ਪੂਰਾ ਪਾਣੀ ਭਰਿਆ ਨਾਰੀਅਲ ਲੈ ਕੇ 21 ਵਾਰ ਮਾਰ ਕੇ ਮੰਦਰ ਦੀ ਅੱਗ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟ ਦਿਓ। ਇਹ ਉਪਾਅ ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਹੀ ਕਰੋ। ਅਜਿਹਾ ਪੰਜ ਵਾਰ ਕਰੋ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦੇ ਕੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾ ਕੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਪੜ੍ਹੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਵਾਰ ਚੌਲਾ ਚੜ੍ਹਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *