1 ਤੋਂ 10 ਜੂਨ ਵਿਚ-ਵਿਚ ਹੋਣਗੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡੇ ਪਰਿਵਰਤਨ , ਜਲਦੀ ਵੇਖੋ ! ਤੂਫ਼ਾਨੀ ਖ਼ਬਰ

1 ਅਤੇ 2 ਨੂੰ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਲਾਭ ਦੇ ਰਾਹ ਖੋਲ੍ਹੇਗਾ। ਧਨ, ਫੰਡ, ਨਿਵੇਸ਼, ਬੀਮਾ ਆਦਿ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ। ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਸੁਧਰਨਗੇ। 3 ਅਤੇ 4 ਨੂੰ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ।

ਕੁਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਰੁਝਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਅਤੇ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨਗੇ। 5 ਅਤੇ 6 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਤੇ ਸਮਰੱਥ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ।

7 ਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਫੈਸਲਾ ਗਲਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕੁਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤਿੰਨ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੀ ਗਤੀ ਬਦਲਣਗੇ, ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋ ਗ੍ਰਹਿ ਪਿਛਾਂਹਖਿੱਚੂ ਅਤੇ ਸੈੱਟ ਅਵਸਥਾ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਣਗੇ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ ਕਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਰਤ ਅਤੇ ਤਿਉਹਾਰ ਵੀ ਮਨਾਏ ਜਾਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਾਰਮਿਕ ਮਹੱਤਵ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਭਗਵਾਨ ਜਗਨਨਾਥ ਦੀ ਰੱਥ ਯਾਤਰਾ ਵੀ ਕੱਢੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਪੰਡਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਤੋਂ, ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ?

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਸੰਘਰਸ਼ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਲੇਸ਼ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਚਿੜਚਿੜੇਪਨ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਵਰਗ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰਨ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਅਸਥਿਰ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਆਦਿ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਆਦਿ ਸੰਭਵ ਹਨ। ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਚਲਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *