ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 1 ਜੂਨ ਤੋਂ ਲੈਕੇ 7 ਜੂਨ ਤਕ , ਵੇਖੋ ਆਪਣਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਵਿੱਤੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ, ਇਹ ਹਫਤਾ ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਲਈ ਪੈਸਾ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਓ ਦੇਖੀਏ ਕਿ ਮਈ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗੀ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਵਿਕਾਸ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸੁਹਾਵਣਾ ਸਮਾਂ ਵੀ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 2, 5, 4

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸੂਝ-ਬੂਝ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਸੰਬੰਧੀ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਮਝ ਰੱਖਣ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸਾਧਾਰਨ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ਅਤੇ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਜੋਗ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਦੌਰਾਨ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੇ ਵਾਧੇ ਦਾ ਕਾਰਕ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ।ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: 3,4,5

ਕਰਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਵੀ ਅੱਗੇ ਵਧ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਰਾਹੀਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਇਸ ਹਫਤੇ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੁਹਾਵਣਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਸੁਧਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ ਜੋ ਇੱਕ ਅਗਨੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ।ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 5, 6, 7

ਲੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕੀਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੱਲਬਾਤ ਦੁਆਰਾ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿਓ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਬੇਚੈਨੀ ਵੀ ਵਧਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: 1,3,5

ਕੰਨਿਆ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਿਸੇ ਪਿਤਾ ਪੁਰਖ ਦੀ ਮਦਦ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਮਦਦ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਹੈ, ਉਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ।

ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿਚ ਹੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ‘ਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ‘ਤੇ ਅੜੇ ਰਹਿ ਕੇ ਕਿਸੇ ਫੈਸਲੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ।ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: 1,2,3,4

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸੰਪੱਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਦਸ਼ਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੂਬੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ-ਠਾਕ ਹੈ, ਪਰ ਮਨ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਦਾਸ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: 1,3,5

ਸਕਾਰਪੀਓ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਉਹ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਾਹਰੀ ਦਖਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਵੀ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: 5, 7

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਮਝ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਜੋਗ ਵੀ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ।

ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਤੋਂ ਵੀ ਇਸ ਹਫਤੇ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਾਂ-ਬੋਲੀ ਔਰਤ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 3,5
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਰਾਹੀਂ ਮਿੱਠੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਵੀ ਬਣ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪਿਤਾ ਪੁਰਖ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਦੀ ਮਦਦ ਅਤੇ ਸਲਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸੁਖਦ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵੀਂ ਸਿਹਤ ਗਤੀਵਿਧੀ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਲਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਨੀਂਦ ਦੇ ਪੈਟਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਿੱਤੀ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *