1,2,3,4,5, ਅਤੇ 6 ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਮੰਗਲ ਸ਼ੁਕਰ ਯੁਤੀ ਮਚਾਵੇਗੀ ਧਮਾਲ ਮੋਟਾ ਪੈਸਾ ਜੇਬ ਵਿਚ ਆਵੇਗਾ

ਜੂਨ 2023 ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਡਿਜੀਟਲ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ, ਮੀਡੀਆ, ਮੈਡੀਕਲ, ਮੈਨੂਫੈਕਚਰਿੰਗ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ, ਔਨਲਾਈਨ ਕੋਚਿੰਗ, ਰੀਸੇਲਿੰਗ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਲਈ ਅਪ੍ਰੈਲ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਿੱਖਿਆ, ਯਾਤਰਾ, ਸਿਹਤ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ। 6 ਜੂਨ ਤੱਕ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਬੁਧ ਦਾ ਨੌਵਾਂ-ਪੰਜਵਾਂ ਰਾਜਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਕਾਰਨ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਜਾਂ ਹੋਰ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਮੁਲਾਕਾਤਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪੁਰਾਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਸਤਾਰ ਲਈ ਸਮੇਂ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਲਾਭ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵੇਗਾ।
6 ਜੂਨ ਤੱਕ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ‘ਚ ਬੁਧ-ਰਾਹੁ ਦੀ ਅੜਚਣ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਲਈ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਜਾਂ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓ, ਆਪਣੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਗਲਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

07 ਤੋਂ 14 ਜੂਨ ਤੱਕ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ-ਬੁੱਧ ਦਾ ਬੁੱਧਾਦਿਤਯ ਯੋਗ ਅਤੇ 24 ਜੂਨ ਤੱਕ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਟੈਂਡਰ ਅਤੇ ਸਿਖਲਾਈ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। 6 ਜੂਨ ਤੱਕ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਬੁਧ ਦਾ ਨੌਵਾਂ-ਪੰਜਵਾਂ ਰਾਜਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਕਾਰਨ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਜਾਂ ਹੋਰ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਮੁਲਾਕਾਤਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪੁਰਾਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਸਤਾਰ ਲਈ ਸਮੇਂ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਲਾਭ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵੇਗਾ।
6 ਜੂਨ ਤੱਕ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ‘ਚ ਬੁਧ-ਰਾਹੁ ਦੀ ਅੜਚਣ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਲਈ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਜਾਂ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓ, ਆਪਣੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਗਲਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

07 ਤੋਂ 14 ਜੂਨ ਤੱਕ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ-ਬੁੱਧ ਦਾ ਬੁੱਧਾਦਿਤਯ ਯੋਗ ਅਤੇ 24 ਜੂਨ ਤੱਕ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਟੈਂਡਰ ਅਤੇ ਸਿਖਲਾਈ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ।

1 ਅਤੇ 2 ਨੂੰ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਲਾਭ ਦੇ ਰਾਹ ਖੋਲ੍ਹੇਗਾ। ਧਨ, ਫੰਡ, ਨਿਵੇਸ਼, ਬੀਮਾ ਆਦਿ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ। ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਸੁਧਰਨਗੇ। 3 ਅਤੇ 4 ਨੂੰ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ।

ਕੁਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਰੁਝਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਅਤੇ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨਗੇ। 5 ਅਤੇ 6 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਤੇ ਸਮਰੱਥ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ।

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ। 7 ਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਫੈਸਲਾ ਗਲਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ, ਜੁਪੀਟਰ+ਬੁੱਧ+ਰਾਹੁ ਮੇਸ਼ ਦੇ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ, ਸੂਰਜ ਟੌਰਸ ਦੇ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ, ਸ਼ੁੱਕਰ+ਮੰਗਲ ਕਰਕ ਦੇ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ, ਚੰਦਰਮਾ ਕੇਤੂ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਲਾ ਦਾ ਨੌਵਾਂ ਘਰ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *