ਬੁੱਧ ਦੇਵ ਚਲੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਚ ਅੱਜ ਰਾਤ 12 ਵਜੇ ਤੋਂ 365 ਦਿਨ ਜਲਦੀ ਵੇਖੋ

ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਹੈ। ਇੱਕ ਤਾਜ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਵਾਂਗ, ਬੁਧ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਮਾਲਕ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਹ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਜਾਂ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਬੁਧ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਚੰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਵੀ ਬੁਧ ਨੂੰ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦਾ, ਇਸ ਲਈ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿਚ ਬੁਧ ਦਾ ਇਹ ਸੰਕਰਮਣ, ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਮੁੱਖ ਚਿੰਨ੍ਹ ਮੁੱਖ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦ੍ਰਿੜਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਇਹ ਆਵਾਜਾਈ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਇਸ ਲੇਖ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ, ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਦਾ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਕੀ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰੀ ਉਪਾਅ ਕੀ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।
ਬੁਧ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਤ ਵੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਯਾਨੀ, ਪਾਰਾ ਸੰਚਾਰ ਹੁਨਰ ਦਾ ਕਾਰਕ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਦੂਜਿਆਂ ਤੱਕ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਸ਼ਣ ਦਿੰਦਾ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਤਿੱਖੇ ਬੋਲਣਗੇ ਜਾਂ ਮਿੱਠੇ ਬੋਲਣਗੇ, ਇਹ ਵੀ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਬੁਧ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸੁੰਦਰ, ਤਰਕਸ਼ੀਲ, ਬੁੱਧੀਮਾਨ, ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਬੁੱਧੀ ਦਾ ਵਿਕਾਸ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬੋਲਣ ਅਤੇ ਸੰਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਚੰਗਾ ਬੁਧ ਬੈਂਕਿੰਗ, ਅਕਾਊਂਟੈਂਸੀ, ਸਟੈਂਡ ਅੱਪ ਕਾਮੇਡੀ, ਐਕਟਿੰਗ, ਕੰਪਿਊਟਰ, ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਹੈ।

ਵਾਤ, ਪਿੱਤ ਅਤੇ ਕਫ ‘ਤੇ ਬੁਧ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਬਲਵਾਨ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਕੁੰਭ ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਸਥਿਰ ਚਿੰਨ੍ਹ ਅਤੇ ਵਾਯੂ ਤੱਤ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੈ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਦਾ ਆਉਣਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਖਾਸ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਆਓ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਕਿਹੜੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨਗੇ?

ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਨਾਲ, ਸੂਰਜ, ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਦੇ ਮੁਖੀਆਂ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਕੂਟਨੀਤੀ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੁਝ ਭੈੜੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵੀ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਸੰਸਾਰ ਭਰ ਵਿੱਚ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦਾ ਅਸਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਕ੍ਰਾਂਤੀ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਈ ਲੋਕ ਆਪਣਾ ਏਜੰਡਾ ਚਲਾਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਹਰਮਨ ਪਿਆਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਮੁੱਦਾ ਮੀਡੀਆ ਦੁਆਰਾ ਛਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ. ਇਹ ਸਮਾਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਨੇਤਾ ਲਈ ਦੁਖਦਾਈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਨਯੋਗ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸ਼ਬਦ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਸਮਾਂ ਮੱਧਮ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਵਪਾਰਕ ਸਬੰਧ ਸਥਾਪਿਤ ਹੋਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *