ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੰਦਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਫ਼ਾਸਲਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੇਖੋ ਕੀ ਸੰਕੇਤ ਦੇਂਦਾ ਹੈ…..?

ਖੂਬਸੂਰਤ ਦਿਖਣ ਲਈ ਲੋਕ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਫੇਸ਼ੀਅਲ, ਹੇਅਰ ਸਪਾ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਲੋਕ ਦੰਦਾਂ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਲੱਗ ਪਏ ਹਨ। ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ, ਸਫਾਈ ਅਤੇ ਬਲੀਚਿੰਗ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਵਧਿਆ ਹੈ. ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਮੋਤੀਆਂ ਵਾਂਗ ਚਮਕਦੇ ਦੰਦ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਦੰਦਾਂ ਵਿਚ ਪਾੜਾ ਪੈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੰਦਾਂ ਦੀ ਮਹਿੰਗੀ ਸਰਜਰੀ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਦੰਦਾਂ ਵਿਚ ਅਜਿਹਾ ਗੈਪ ਕਿਉਂ ਹੈ, ਇਸ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਅਜਿਹੇ ਸਵਾਲ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਰਾਪ. ਅਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਇਸ ਲਈ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੰਦਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਗੈਪ ਹੈ ਜਾਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ।
ਜੀ ਹਾਂ, ਸਮੁੰਦਰੀ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੰਦਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਗੈਪ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਦੰਦਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰਲੇ ਪਾੜੇ ਕਾਰਨ ਭਾਵੇਂ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਦੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਘੱਟ ਜਾਪਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਇਸ ਵਿਧੀ ਰਾਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਦੰਦਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰਲੇ ਪਾੜੇ ਦਾ ਰਾਜ਼ ਸਮਝੋ
1- ਸਾਮੂਦ੍ਰਿਕ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੰਦਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਪਾੜਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਬਹੁਤ ਗਿਆਨਵਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਅਦਭੁਤ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦੇ ਧਨੀ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਫਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸਾਦੀ ਅਤੇ ਸੌਖੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਅਤੇ ਮਦਦ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਿਆਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਸਫ਼ਲਤਾ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

2- ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੰਦਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਗੈਪ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਦਿਮਾਗ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਸ ਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿਚ ਕੋਈ ਤੰਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਉਹ ਬੇਲੋੜੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਨ।

3- ਜੇਕਰ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੰਦਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਗੈਪ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ।

4- ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅਗਲੇ ਦੰਦਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਗੈਪ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਬੜੇ ਚਾਅ ਨਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *